ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอโทษนะคะ อาจารย์ ไม่ทราบว่า จะเป็นการละลาบ ละล้วงเกินไปมั้ย ที่จะถามว่า อาจารย์เป็นอะไรเหรอคะ :unsure:

แสดงว่าเพิ่งเข้ามาในกระทู้นี้ไม่นาน คนที่เข้ากระทู้นี้ตั้งแต่เก่าก่อนโนมนาน เขารู้กันทั้งน๊านว่าผมป่วยชนิดหมอแทงว่า ให้ญาติโกโหติกาทำใจได้เลย เฮียกำพลยังเคยไปเยี่ยมผมที่ห้อง i see you ห้องฉันดูเธอ ฮาฮา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แสดงว่าเพิ่งเข้ามาในกระทู้นี้ไม่นาน คนที่เข้ากระทู้นี้ตั้งแต่เก่าก่อนโนมนาน เขารู้กันทั้งน๊านว่าผมป่วยชนิดหมอแทงว่า ให้ญาติโกโหติกาทำใจได้เลย เฮียกำพลยังเคยไปเยี่ยมผมที่ห้อง i see you ห้องฉันดูเธอ ฮาฮา

โห ขนาดนั้นเลยเหรอคะ แต่อย่างว่า คนใจบุญอย่างอาจารย์ ยังไง พระ / เจ้า ก้อต้องคุ้มครอง

สรุป อาจารย์เป็นไรคะเนี่ย 5555 สอดรู้ สอดเห็น ยังไงก้อดูแลสุขภาพด้วยนะคะ :P

ตอนนี้ก็ไม่เป็นไรมากแล้ว เพียงแต่ไปตามที่หมอนัด ยังมีต่อมหมวกไต หากไม่ดีก็ต้องผ่าอีกรอบ นอกนั้นก็ต้องรักษาน้ำตาลในเลือดและความดันโรหิตให้คงที่ .........

post-237-096807200 1289882454.gif

จารย์ วันนี้หนูเข้า SET 50 ไปแย้ววอ่ะ (L) มาช่วยลุ้นเป็นเพื่อนหนูด้วยนะ :rolleyes:

ตอนนี้ก็ไม่เป็นไรมากแล้ว เพียงแต่ไปตามที่หมอนัด ยังมีต่อมหมวกไต หากไม่ดีก็ต้องผ่าอีกรอบ นอกนั้นก็ต้องรักษาน้ำตาลในเลือดและความดันโรหิตให้คงที่ .........

อ๋อ ค่ะ ยังไง หนูขอให้ อาจารย์ หายไว ๆ นะคะ อย่าหักโหมในการ post มากนะ (เป็นห่วง กลัวโควต้า upload หมด เอ๊ย ไม่ใช่ กลัว อาจารย์ ป่วย) คริ คริ :rolleyes: ขำ ๆ นะคะ

ขอบคุณค่ะ และขอให้สุขภาพแข็งแรงค่ะ

ขอให้สุขภาพดีๆยิ่งขึ้นนะคะ จะได้อยู่โพสต์ให้เราดูนานๆค่ะ :lol: :lol:

กราฟวิเคราะห์ ให้ดูกราฟประกอบ

ก่อนเปิดสถานะควรดูแนวโน้มว่าขึ้นหรือลง หากแนวโน้มขึ้นเปิดสถานะL หากราคาขึ้นถึงH3 หากต้านอยู่ ให้ปิดสถานะL เปลี่ยนเปิดสถานะS แต่หากราคาทะลุด่าน

H3แตก ให้ถือLต่อ ถ้าราคาถึงH4ให้ทยอยออกหรือปิดL แต่ถ้าชอบเสี่ยงก็ให้ถือต่อ โดยมีเป้าหมายที่H5

หากเปิดSไว้ก่อน ราคาไปที่L3 หากรับไว้อยู่ ให้ปิดSแล้วเปิดL หากL3แตกให้ถือSต่อ ราคาถึงL4ให้ทยอยปิดS แต่ถ้าชอบเสี่ยงให้ถือSต่อ โดยมีเป้าหมายที่L5

post-237-039798700 1289883371.gif

กราฟวิเคราะห์ ให้ดูกราฟประกอบ

ก่อนเปิดสถานะควรดูแนวโน้มว่าขึ้นหรือลง หากแนวโน้มขึ้นเปิดสถานะL หากราคาขึ้นถึงH3 หากต้านอยู่ ให้ปิดสถานะL เปลี่ยนเปิดสถานะS แต่หากราคาทะลุด่าน

H3แตก ให้ถือLต่อ ถ้าราคาถึงH4ให้ทยอยออกหรือปิดL แต่ถ้าชอบเสี่ยงก็ให้ถือต่อ โดยมีเป้าหมายที่H5

หากเปิดSไว้ก่อน ราคาไปที่L3 หากรับไว้อยู่ ให้ปิดSแล้วเปิดL หากL3แตกให้ถือSต่อ ราคาถึงL4ให้ทยอยปิดS แต่ถ้าชอบเสี่ยงให้ถือSต่อ โดยมีเป้าหมายที่L5

post-237-022864500 1289883408.gif

เพิ่งโพสกราฟเสร็จไม่ทันไร เซ็ท50ขึ้นไป716เลย ไม่ทันได้พิจารณา หนีเราไปเสียแย้วว

+1 ค่ะ อ.ทองใหม่ สุขภาพแข็งแรงนะคะ อย่าหักโหมค่ะ !thk !10 !30 !30

เพิ่งโพสกราฟเสร็จไม่ทันไร เซ็ท50ขึ้นไป716เลย ไม่ทันได้พิจารณา หนีเราไปเสียแย้วว

แง ๆ ๆ ยังไ่ม่ทันได้ออกเลย ก้อบินไปซะและ <_<