ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หนีฮ่าว อู่อัน เหล่าฃือทองใหม่ ทานข้าวเที่ยงหรือยังคะ พักผ่อนบ้างค่ะเมื่อวานเห็นทำภาพกระดุกกระดิกสนุกมากเลยเก่งนะ หนูทำไม่เป็นได้แต่มอง ขอบคุณข่าวสารพัดมากมาย เสี้ยๆหนี่

不客气,晚安!吃晚饭了?哈哈

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อาจารย์เราสุดยอดจริงๆ คนเยอะๆยังฝ่าฝูงชน วนหาที่จอดรถอีก d5f02ecd.gifd5f02ecd.gifd5f02ecd.gifd5f02ecd.gifd5f02ecd.gifวันนี้อาจารย็์ออกไปเหนื่อยมาเกือบทั้งวันแระ พักผ่อนมากๆนะคะ วันจันทร์อาจารยืต้องมาลุยหาข่าวให้พวกลูกศิษย์5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

อาจารย์เราสุดยอดจริงๆ คนเยอะๆยังฝ่าฝูงชน วนหาที่จอดรถอีก d5f02ecd.gifd5f02ecd.gifd5f02ecd.gifd5f02ecd.gifd5f02ecd.gifวันนี้อาจารย็์ออกไปเหนื่อยมาเกือบทั้งวันแระ พักผ่อนมากๆนะคะ วันจันทร์อาจารยืต้องมาลุยหาข่าวให้พวกลูกศิษย์5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

post-237-098940900 1278167472.gif

!Announce !01 !01 !01

กราฟตาแป๊ะซ้ายบน ตัวหนังสือสีเขียว 卖 ---ขาย ตัวหนังสือสีแดง买----ซื้อ เส้นสีแดงหนา---ขาขึ้น เส้นสีเขียวหนา---ขาลง

ขวาบน เส้นสีแดง---เสนอซื้มากกว่าเสนอขาย เส้นสีเขียว---เสนอขายมากกว่าเสนอซื้อ ส่วนช่วงกลางที่มีแท่งสีแดงกับเขียวนั้น แท่งแดง---แรงซื้อขึ้น แท่งเขียว---แรงขายลง

ขวาช่องสอง แท่งเหลืองคู่เส้นแดง---ขาขึ้น แท่งฟ้าคู่เส้นเขียว---ขาลง โดยปกติ ช่องนี้จะเปลี่ยนแนวโน้มช้ากว่าเพื่อน หากเปลี่ยนแนวโน้มเมื่อไหร่ เขาให้ขายออกหรือซื้อเข้าได้ทันที่ ยกเว้นมีปัจจัยพื้นฐานแรงๆแทรกเข้ามา จึงจะทำให้แนวโน้มกลับเปลี่ยนได้โดยกะทันหัน

ซ้ายช่องสอง หน้าเหลืองแป๊ะยิ้ม---ขาขึ้น หน้าแดงแป๊ะร้องไห้---ขาลง แท่งสีเขียว---เพดาน แท่งสีแดง---พื้นดินโดยปกติ ช่องนี้จะส่งสัญญาณว่า กำลังจะเปลี่ยนแนวทางแล้วนะ แต่ยังไม่เต็มร้อย อาจมีการเปลี่ยนแปลงโดยกะทันหันก็ได้ ต้องดูซ้ายบนและขวาช่อง๒ประกอบด้วย จึงจะให้ความมั่นใจได้

post-237-002469100 1278203088.gif

เจ่าเฃินฮ่าว ฃิงชีเทียน เหล่าฃือทองใหม่ จินเทียนหนี่เจ่าฟ่านมา

ทุกสิ่งอย่างที่ท่านสร้างสรรมา จัดสรรหามาเมตตาส่งเสริมหนุน

แปรแรงกายกับความคิดเป็นผลบุญ ขอขอบคุณท่านทองใหม่อีกครั้งเอย

ขอบคุณกราฟส่งมาให้ดูแต่เช้า เสี้ยๆหนี่

เจ่าเฃินฮ่าว ฃิงชีเทียน เหล่าฃือทองใหม่ จินเทียนหนี่เจ่าฟ่านมา

ทุกสิ่งอย่างที่ท่านสร้างสรรมา จัดสรรหามาเมตตาส่งเสริมหนุน

แปรแรงกายกับความคิดเป็นผลบุญ ขอขอบคุณท่านทองใหม่อีกครั้งเอย

ขอบคุณกราฟส่งมาให้ดูแต่เช้า เสี้ยๆหนี่

ขอบคุณหลายขอบคุณเอย ฮาฮา 谢谢你!

post-237-084120400 1278211245.gif

post-237-082886700 1278211272.gif

อ่านเจอที่เวปจีน มีนักวิเคราะห์ท่านหนึ่งทำนายเช่นนี้ เห็นว่ากล้าดี เลยนำมาให้เพื่อนๆได้อ่านบ้าง พิจารณาเอาเองนา อย่าพึงเชื่ออะไรง่ายๆนะครับ ขอบอก

Next week's Forecast:

下周一,二连跌两天,估计跌到最低位1166美元,周三开始止跌反弹,周四进一步反弹,周五见高位1231美元然后回落,收阳十字星,全周收阴十字星。 Next Monday, the second two-day losing streak, fell to the lowest estimated 1166 U.S. dollars, will be launched on rebound, further rebound Thursday, Friday and then see the high of 1231 U.S. dollars drop in income Yang Cross stars, cross star Yam received the week. 下周较强支持位1158美元,压力位1231美元,在下周五将有机会冲到此高位。 Strong support for bit 1158 U.S. dollars next week, the pressure bit 1231 U.S. dollars, next Friday will have the opportunity rushed here highs. 纵观下周是探底回升走势,收周阴十字星。 Throughout the next week is the bottom pick-up trend, closing weeks of overcast Cross star. 善若判断是否正确,将由市场来验证。 Good if the judge is correct, will be the market to verify.

อ่านเจอที่เวปจีน มีนักวิเคราะห์ท่านหนึ่งทำนายเช่นนี้ เห็นว่ากล้าดี เลยนำมาให้เพื่อนๆได้อ่านบ้าง พิจารณาเอาเองนา อย่าพึงเชื่ออะไรง่ายๆนะครับ ขอบอก

Next week's Forecast:

下周一,二连跌两天,估计跌到最低位1166美元,周三开始止跌反弹,周四进一步反弹,周五见高位1231美元然后回落,收阳十字星,全周收阴十字星。 Next Monday, the second two-day losing streak, fell to the lowest estimated 1166 U.S. dollars, will be launched on rebound, further rebound Thursday, Friday and then see the high of 1231 U.S. dollars drop in income Yang Cross stars, cross star Yam received the week. 下周较强支持位1158美元,压力位1231美元,在下周五将有机会冲到此高位。 Strong support for bit 1158 U.S. dollars next week, the pressure bit 1231 U.S. dollars, next Friday will have the opportunity rushed here highs. 纵观下周是探底回升走势,收周阴十字星。 Throughout the next week is the bottom pick-up trend, closing weeks of overcast Cross star. 善若判断是否正确,将由市场来验证。 Good if the judge is correct, will be the market to verify.

ไม่รู้googleแปลจีนเป็นปะกิดจะถูกต้องและมั่วนิ่มแค่ไหน ผมแปลเสริมโดยใจความช่วงต้นนะครับ ดังนี้ จันทร์-อังคารจะร่วงสองวัน คาดว่าร่วงต่ำสุดที่1166 พุธหยุดร่วงดีดกลับ พฤหัสฯดีดกลับต่อ ศุกร์จะเห็นจุดสูงที่1231 จากนั้นก็จะหล่นลงอีก...........

วันอาทิตย์ก็ไม่หยุดพักผ่อน ขอบคุณ อจ ทองใหม่มากๆครับ

อจ เก่งจริงๆ ทำภาพไหวๆ ภาษาจีน และ.............มากมาย (ผมไม่ได้ซักอย่างครับ)

นับถือและขอบคุณมากๆครับ !gd !gd !01 !01

วันอาทิตย์ก็ไม่หยุดพักผ่อน ขอบคุณ อจ ทองใหม่มากๆครับ

อจ เก่งจริงๆ ทำภาพไหวๆ ภาษาจีน และ.............มากมาย (ผมไม่ได้ซักอย่างครับ)

นับถือและขอบคุณมากๆครับ !gd !gd !01 !01

ฮาฮา พูดแล้วเดี๋ยวผมหน้าแดง ผมไม่ได้ทำเองครับ เอามาจากเวปจีนจ้า แต่...ผมก็มีโปรแกลมที่ทำภาพเคลื่อนไหวอยู่ แต่ไม่ค่อยมีเวลาที่จะเล่น เอาเวลาส่วนใหญ่มาหาข่าว ดูกราฟ ดูหนัง .... !17 !32