ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

!gd ตามเข้าไปจั๊กหน่อยครับ !ee รอเขียวของแท่งอีกที คราวนี้หมดแม็คเลยครับ !gvme

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้ำมัน สัญญาณไปได้ต่ออีกไกลครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 2

DJ สัญญาณเริ่มไม่ดีแล้วครับระวังด้วย เทขายทำกำไรออกไปก่อนบางส่วนก็ดีนะครับเพราะชนแนวต้านเส้น Rebound แล้วระวังด้วยผ่านได้ก็ไปต่อครับ

• ถูกใจ 2

SET50&TFEX สัญญาณเริ่มไม่ดีแล้วครับระวังด้วย เทขายทำกำไรออกไปก่อนบางส่วนก็ดีนะครับ

• ถูกใจ 1

ทองคำ GC Comex Gold & Gold Spot ระบบเขียวแท่งแรกมาแล้วครับอยู่หน้าซื้อ

CL Oil น้ำมันระบบเขียว ถือต่อตามระบบครับ

DJ Dow Jones ระบบเขียว ถือต่อตามระบบครับ**สถานการณ์ไม่ค่อยจะดีนักระวังด้วย**

Silver ระบบเขียว ถือต่อตามระบบครับ

SET50 TFEX ระบบเขียว ถือต่อตามระบบครับ **สถานการณ์ไม่ค่อยจะดีนักระวังด้วยครับสำหรับ SET50 พร้อมที่จะดิ่งเหวได้ทุกเมื่อ**

ส่วนทองคำแท่งระบบยังแดงอยู่ครับนั่งรอไปก่อน เขียวมาแล้วจะบอกครับ

ลุ้นบอลดึกไปหน่อยครับในที่สุดสเปนก็ได้ที่ 1 ไปครองwub.gif

!01 !01 !01

!thk !thk

ติดตามอ่านมาตั้งแต่เวปเก่าแล้วคะ แต่เพิ่งจะแสดงตัว เพราะไม่ค่อยว่างแถมพอเปลี่ยนเวปก็มีปัญหาเวปอืด เพิ่งจะลงโปรแกรมใหม่เลยเร็วขึ้นเยอะเลย วันนี้กดโหวตให้ด้วยนะคะ แล้วไม่รู้ว่าต้องกดทุกวันรึป่าว จะได้มากดทุกวันที่อ่านคะ

!thk อีกครั้งคะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...