ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ราคาสวิงที่ 1114 ออกแถวนั้นได้ครับกำไรไปก่อนวันนี้ลุ้นๆ

1214 หรือเปล่าค่ะคุณ Prink !38 !38

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1214 หรือเปล่าค่ะคุณ Prink onion33.gif onion33.gif

ถูกต้องครับสงสัยง่วงจัดพิมพ์ผิดไป laugh.gifครับ ผมขอตัวละครับ

• ถูกใจ 5

เย้ เย้ คุณ Prinkgold ง่วงแล้ว ฝากข้อความไว้ตอบตอนตื่นนอนนะครับ

ราคาเช้าวันที่ 13 กค Gold Spot 1,276 ปล่อยของดีไหมครับ คุณ Prinkgold

ไม่ได้พิมพ์ผิด แต่ละเมอเห็นตัวเลขครับ

ราคาสวิงที่ 1214 ออกแถวนั้นได้ครับกำไรไปก่อนวันนี้ลุ้นๆ ผมขอตัวก่อนนะครับ

5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif มั่กมากเลยคะ คุณทองชมพู ที่ห่วงใยแฟนคลับ นอนหลับฝันเห็นสปอตดีๆสวยค๊าonion19.gifonion19.gifonion19.gifonion19.gifonion19.gif

คุณpinkgoldครับดูบอลดึกๆมีต่อเวลาด้วยพักเถอะครับวัยแค่ไหนร่างกายมันจะไม่รับตอนแก่

เข้ามารอคุณพิ้งค่ะ !10 !10

วันนี้จะดีดกลับได้หรือเปล่าน้า

มารอคำวิเคราะห์และกราฟแจ๋วๆๆๆ แล้วค่ะ อิ อิ !01 !01 !01

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...