ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณคุณพริ้งมากคะ งั้นแท่งรอเตรียมขายปลายปี 1370 + ค่าเงินบาทอ่อนด้วย :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับอาจารย์กลับถึงบ้านเย็นเลยรถติดไปหน่อย เห็นกราฟแล้วสดใส วันนี้น่าจะลงหรือเปล่าครับถ้าลงก็ดีหน่อยจะได้ออกดอย 1230 ซะทีอิถือไว้นานมันหนักเหอๆ !01 !53

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

ขอบคุณที่แบ่งปันระบบ

ระบบ คุณ prinkgold สัญญาณชัดเจนดีครับ

ขอบคุณอีกรอบครับ

เฮ้อ อารายกานจ๊ะ น้องทอง ลุ้นไม่มันส์เลย เล่นโยคะก็แล้ว เล่นสุนัขน้องก็แล้ว รดน้ำต้นไม้ก็แล้ว กลับมา น้องทองที่แสนดีก็เดินวนเป็นปูหกขาไปได้ เซงงงงงงงงงง happy.gifhappy.gifhappy.gifhappy.gifhappy.gif

รวยๆ ตามระบบต่อไปจ้าสัญญาณ H4 ยังไปได้ต่ออีกเยอะ 1260 !10 !uu !thk

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

คืนนี้นั่งดูจรวด หวังว่าตื่นมาคงไม่เจอน้ามตกน๊า :excl: :excl: ยังมีอีกตั้งสองดอยยย :wacko:ม่ายรู้จรวดจาพุ่งมาถึงดอยเรารึป่าวน๊อ :rolleyes:

คืนนี้นั่งดูจรวด หวังว่าตื่นมาคงไม่เจอน้ามตกน๊า :excl: :excl: ยังมีอีกตั้งสองดอยยย :wacko:ม่ายรู้จรวดจาพุ่งมาถึงดอยเรารึป่าวน๊อ :rolleyes:

มีทั้งคนที่ตกหลุม กับ ติดดอย....

น้องทองเอาใจไม่ถูกเลย.... :lol: :lol: :lol:

ถูกแก้ไข โดย @WuT

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...