ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณอาจารย์มากครับ

ตอนนี้ดูค่าเงินบาทแล้วไม่น่าเล่น GF

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้น่าเล่น S เพราะทั้งค่าเงิน กะระบบ หนับหนุนมากเรย

ตอนนี้น่าเล่น S เพราะทั้งค่าเงิน กะระบบ หนับหนุนมากเรย

ผมก็อยากเล่น S เหมือนกันครับกลัวมันลงมานิดหน่อยแล้วดีดขึ้นไปต่อสิครับเห็นหลายรอบแล้วไม่กล้าเล่นเลยครับ

รอระบบแดงก่อนดีกว่าครับ..ผมใจไม่ถึงอิๆ ถือ L อยู่ได้แต่ลุ้นกันต่อไป!53

ทองลง150บาทเพราะค่าเงินบาทคนเล่นGFขายาวแย่แน่น :mad: :mad:

:lol: รอดูตามไปก่อนตามที่คุณพิงค์แนะนำ เกาะขอบสนามดูไปต่อ อิอิ ขอบคุณมากคุณพิงค์โกลด์:wub:

ลองเล่นทองแท่งดูค่ะ เมื่อวานขายไปที่ 18500 ดีใจจัง มาวันนี้ ร่วงไป 150 ฝึกไว้ก่อน เผื่อว่า อนาคตจะเล่นเยอะกว่านี้ ดีใจจัง

อันที่จริงเข้ามากดคะแนนให้ทุกวันค่ะ แต่ไม่ได้เปิดตัว !thk !thk

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...