ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

!01 เปิด s ตามตั้งแต่วันก่อนแล้วครับ ตอนนี้ก็ตามปู่อย่างเดียวครับ !17

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!01 !01 !01 !01 !01 ขอบคุณสำหรับน้ำใจงามงามที่มีให้เสมอมาครับ !gd

น้ำมันระบบเขียวดีดแรง อยู่หน้าซื้อถือต่อตามระบบ

เจ๋งๆๆมากเลย

ขอบคุณคะ5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif คุณทองชมพู ช่วงนี้เข้าทางโซดา เพราะ จริงๆ โซดาชอบเล่นขาS มั่กมาก แต่มะเคยพลาดขาL tongue.giftongue.giftongue.giftongue.giftongue.gif....ช่วงนี้ได้ตีหัวเข้าบ้านทู๊กวัน ๆละ หลายไม้ สนุกดีคะ .... สัปดาห์ที่แล้วได้กำไรรายวันมาแบ่งไปซื้อเครื่องซักผ้ามอบให้บ้านเด็กรังสิต ซื้อยาให้ รร.วังพิกุล อำเภอเดิมบางนางบวชสุพรรณ จากนี้ไปมีโครงการว่าจะแบ่งกำไรนำไปไถ่ชีวิตโค จากโรงฆ่าสัตว์ที่ปทุม โคที่นั้นกำลังถูกฆ่า ถ้าเราไถ่เค้า ถือว่าต่อชีวิตเค้าคะ โซดาจะแวะไปถ่ายบ่อยๆ

ขอบคุณคะ5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif คุณทองชมพู ช่วงนี้เข้าทางโซดา เพราะ จริงๆ โซดาชอบเล่นขาS มั่กมาก แต่มะเคยพลาดขาL tongue.giftongue.giftongue.giftongue.giftongue.gif....ช่วงนี้ได้ตีหัวเข้าบ้านทู๊กวัน ๆละ หลายไม้ สนุกดีคะ .... สัปดาห์ที่แล้วได้กำไรรายวันมาแบ่งไปซื้อเครื่องซักผ้ามอบให้บ้านเด็กรังสิต ซื้อยาให้ รร.วังพิกุล อำเภอเดิมบางนางบวชสุพรรณ จากนี้ไปมีโครงการว่าจะแบ่งกำไรนำไปไถ่ชีวิตโค จากโรงฆ่าสัตว์ที่ปทุม โคที่นั้นกำลังถูกฆ่า ถ้าเราไถ่เค้า ถือว่าต่อชีวิตเค้าคะ โซดาจะแวะไปถ่ายบ่อยๆ

อนุโมทนาบุญด้วยคนค่ะ สาธุ สาธุ การที่จิตเราคิดแต่สิ่งที่ดีๆเป็นบุญเป็นกุศลสม่ำเสมอ มันจะติดตัวเราไปทุกภพทุกชาติ คุณโซดามีโอกาสได้ทำบุญบ่อยๆ มันหมายถึงว่าอดีตชาติเราสะสมมาดีน่ะค่ะ

ตกลงว่าคุณโซดาไม่ไปไถ่โคแล้วเหรอครับ อิอิ สงสัยท้องเสียเลยไม่ไปlaugh.gif

ขอบคุณค่ะ ท่าน อ.PG ให้กำลังใจ +1 ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงด้วยค่ะ

!thk !10 !031 !gd

ตกลงว่าคุณโซดาไม่ไปไถ่โคแล้วเหรอครับ อิอิ สงสัยท้องเสียเลยไม่ไปlaugh.gif

70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif อ่ะ คุณหมอเล็กมาเองท้างงที ง้านโซดาขอ Norfloxacin 400mg ด้วยจ้าาาาาาาาาาาาา จาได้ไปโค จ้า332f960b.gif332f960b.gif332f960b.gif332f960b.gif332f960b.gif332f960b.gif

:) ขอบคุณคุณพิงค์โกลด์ ขอให้สุขภาพแข็งแรงมีความสุข:D

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...