ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ลงมาแล้วอะไรจะขนาดนั้น 1250 พอดีเด๊ๆ ของเขาดีจริงๆ !uu !53

ถูกแก้ไข โดย mama

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคะปู่ รอขึ้นรอบนี้

แต่ว่า ค่าเงินบาทแบบนี้จะเห็นแท่งที่ 17xxx เปล่านะเนี่ย เซ็งดอยเต่าแท่งซะจริง :mad:

ขอบคุณครับอาจารย์ผม S ตั้งแต่ 1260 ไป 50$ ตอนนี้ไปพันกว่าเหรียญแล้วครับถึงแม้เงินบาทบ้านเราจะแข็งค่าไปหน่อย

ไม่เป็นไรครับรวยตามระบบถือต่อไปครับ..อาจารย์คงรวยด้วยเช่นกันสินะเห็นบอกเปิด s ตามด้วยนิจงลงต่อไปๆ !01 !10 !21 !21 !21

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

ขอบคุณครับอาจารย์ผม S ตั้งแต่ 1260 ไป 50$ ตอนนี้ไปพันกว่าเหรียญแล้วครับถึงแม้เงินบาทบ้านเราจะแข็งค่าไปหน่อย

ไม่เป็นไรครับรวยตามระบบถือต่อไปครับ..อาจารย์คงรวยด้วยเช่นกันสินะเห็นบอกเปิด s ตามด้วยนิจงลงต่อไปๆ !01 !10 !21 !21 !21

ขอรวยด้วยจ้า..ทำไมไม่ลงสัก 100$ ละจ๊ะคุณปริญญาธรยายเล่นตามระบบเปิดSไปเมื่อเช้าบวกนิดหน่อยเองรอลงให้ไปถึง 1220 ก่อนแล้วลุ้นต่อที่ 1210 จ้ายายรอขึ้นรถตั้งนาน

ส่วนคุณเฮียพริ้งเขาลงหนักเล่นที่เป็นพันเหรียญไม่ต้องห่วงเค้าหรอกเจ้านั้น..ป่านนี้คงได้แต่นั่งสบายใจอยู่บ้านพักต่างอากาศแถวชะอัมแล้วละมั้ง :lol:

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

เฮ่อๆ คืนงบมันน้อยอะครับยาย เพิ่งได้เล่นตามระบบอาจารย์พริ้งมาแค่ 3 รอบเองครับเอาไว้ซื้อทองคำแท่งสะสมไว้อีกต่อ :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

น้องทองเด้งแรงขนาดนั้นเลย แล้วจะลงมาอีกมั๊ยหนอ

เล่นกันที่ไหนครับนี่...พอจะบอกได้ไหมครับ

ทองคำระบบแดงอยู่หน้าขาย หลุดเทรนขาขึ้นรายวันลงมาแล้ว

ทิศทางทองคำสัปดาห์หน้ายังคงอยู่ในช่วงขาลง ถึงแม่จะมีการ Reboud ขึ้นลงในรอบวันที่ผ่านมาเล่นเอานักลงทุนเดาทางไม่ออกว่าจะลงต่อหรือหยุดอยู่แค่ 1236 ทิศทางไม่แน่นอน

ส่วนตัวผมเองก็ยังให้ไปในทางขาลงอยู่รูปแบบถ้าดูในกราฟก็น่าจะเห็นกับบ้างหากเปรียบเทียบดู สำหรับคนที่เปิด S มาตั้งแต่ 1260 ก็คงนั่งยิ้มกันไปคนที่ยังไม่มีของก็รอขึ้นรถรอบนี้

กันได้ครับ แต่อย่าเพิ่งใจร้อนรีบเข้านะครับรอดูสัปดาห์หน้าก่อน เพราะผมกลัวราคาการ Reboud ดีดแร็งขึ้นมาทำให้ระบบปิดเขียวเพื่อล่อแมงเม่าแล้วลงต่อนะสิครับใครเปิด S ถือต่อ

ตามระบบไปครับ ขาลงรอบนี้เล่นนิดหน่อยโดยปกติผมชอบ L เป็นหลักไม่ว่าทองจะขึ้นหรือลงถ้าทำตามระบบก็มีกำไรครับอย่าไปฝืนเล่นนอกรอบผิดเทรนเข้าละ เล่นทองต้องใจเย็นๆ

บางทีเรามองว่าจะลงแต่ก็ไม่ยอมลงสักทีก็เห็นกันมาหลายรอบแล้วนะครับ มือใหม่เน้นให้รอระบบเขียวแล้วค่อยเข้าซื้อครับ ปีนี้ 1380 อยู่ไม่ไกลหรอกครับบภายในปีนี้แน่นอนมากกว่านั้น

คงอีกนานครับการที่ทองจะขึ้นไปถึง 1400 -1500 นั้นมันต้องใช้เวลาเราต้องฟังหูไว้หูนะครับอย่าไปเชื่ออะไรใครง่ายๆ เล่นตามระบบผมว่าได้กำไรดีกว่าการที่จะถือยาวๆ ซะอีก ถึงแม้

ว่าผมเองจะมีระบบคอยช่วยตัดสินใจแล้วก็ยังหนีไม่พ้นการวิเคาระห์ไปในตัวด้วย เรื่องของระบบถ้าเป็นของผมเองผมย่อมให้ความสำคัญอยู่แล้วครับเพราะมันเป็นสิ่งที่เราต้องมีไว้เพื่อ

หากินในตลาดนอกต้องให้ความสำคัญครับเรื่องของระบบผมให้ 60% ส่วนที่เหลือคือจิตวิยาและประสบการณ์ ระบบท่านอื่นผมไม่รู้หรอกนะครับแต่การดูถูกระบบเท่ากับดูถูกตัวเองcool.gif

แนวต้านทิศทางวันจันทร์ 1250 1254 1258 1262

แนวรับ 1241 1236 1232 1228

ทองคำแท่งระบบเขียวสัญญาณขาลงเริ่มออกมาเตือนแล้ว

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 28

น้ำมันระบบเขียวดีดแรง อยู่หน้าซื้อถือต่อตามระบบ

• ถูกใจ 14

SET50-THAI ระบบเขียวอยู่หน้าซื้อ สถานะเฝ้าระวัง

DJ ระบบเขียว

Siver ระบบเขียวอยู่ครับ

**ขอบคุณทุกแรงใจที่กดบวกให้นะครับกำลังใจจะได้สู้กันอีกยาว...เจอกันอีกทีวันจันทร์..โชคดีครับ**wub.gif

• ถูกใจ 22

ขอบคุณมากครับ อ.PG +1 ครับรอจังหวะเข้าซื้อเป้าหมาย 1380+

ขอบคุณค่ะอาจารย์ ขา S ไม่เล่นจ้าเน้น L เหมือนอาจารย์รอได้ค่ะจะขึ้นรถรอบนี้ไป 1380 กับคุณ Wihok ด้วยคนจ้าวันนี้เอาเงินไปเข้าธนาคารก่อนนะค่ะรวยตามระบบ !thk !53

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...