ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ผมนึกแล้วเมื่อวานราคามันไม่ผ่าน 1282 ลงมาต่อได้ดีดตามฟร์อมมันเช่นเคยถือต่อตามระบบครับรวยๆ ชอบสีเขียว +1!53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคะคุณพริ้ง ท่าทางเล่นน้ำมันจะสบายใจกว่าเยอะ :blush:

+1ค่ะคุณปู่ เมื่อวานเสียดายที่ไม่ได้นั่งลุ้นเพราะติดงาน ความจริงตั้งใจไว้แล้วว่าจะซื้อเพิ่มตอนย่อ แล้วราคาก็ต่ำกว่าที่ขายไปก้อนที่แล้ว

เฮ้อ...พลาดโอกาสงามๆไปเลย แง แง แง !034 !034

ขอบคุณคุณปู่ที่ชี้แนะค่ะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ !thk !thk !30 !30

สุดยอดไปเลยน้องทองงามแต้ๆขะเจ้า ถือต่อตามระบบต่อไปของเค้าดีจริงๆ !gd

ถูกแก้ไข โดย lala

สุดยอดไปเลยน้องทองงามแต้ๆขะเจ้า ถือต่อตามระบบต่อไปของเค้าดีจริงๆ !gd

พูดได้ถูกใจจริงๆ น้ำมัน SET ก็รวยตามระบบไปด้วยเช่นกันครับยิ้มแบบสบายใจกลับเข้ามาบวกให้ปู่พริ้งหมดใจเลยครับ !047

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ขอบคุณครับอ.ปู่ ตลาดเปิดแล้ว GF บ้านเราก็วิ่งตามน้องทองต่อไปราคาเข้าซื้อเช้านี้เยอะพอสมควรร้อนแรงจริงๆ

ถือรวยตามระบบด้วยคนครับขายหมดแล้วเหลือไม้เดียวไม้สุดท้ายแต่ว่าเล่นหนักบวกไป 7 หลักต้นๆสบายใจจริงๆ

ดีกว่าไปนั่งมองสาวๆ ที่ตลาดหลักทรัพย์ซะอีก+3 !01

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

โอโห้..ขอติดตามระบบขั้นเทพไปด้วยคนครับน้องใหม่ฝากตัวด้วยคนครับเห็นแต่คำร่ำลือวันนี้ขอเข้ามาอ่านกระทู้คุณพริ้งแล้ว

เห็นระบบสุดยอดไปเลยแบบนี้น้ำขึ้นให้รีบตักซะแล้ว ขอติดตามระบบด้วยคนครับ เสี่ยชัยนาท !_087 !_087 !_087

ถูกแก้ไข โดย longtime

โอโห้..ขอติดตามระบบขั้นเทพไปด้วยคนครับน้องใหม่ฝากตัวด้วยคนครับเห็นแต่คำร่ำลือวันนี้ขอเข้ามาอ่านกระทู้คุณพริ้งแล้ว

เห็นระบบสุดยอดไปเลยแบบนี้น้ำขึ้นให้รีบตักซะแล้ว ขอติดตามระบบด้วยคนครับ เสี่ยชัยนาท !_087 !_087 !_087

เสี่ยชัยนาทมาเองมีแฟนยังค่ะเฮีย !30 ...ชัยนาทน้ำยังท่วมอยู่ปะค่ะ :wub:

ถูกแก้ไข โดย นินา

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...