ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับปู่รอสัญญาณด้วยคนครับ SET50 ผมเข้าเพิ่มไปเมื่อเช้าลุ้นต่อพรุ่งนี้ครับจะขึ้นหรือลงยังลุ้นอยู่ :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องทองของเรารู้สึกว่าจะอยู่แค่นี้ละมั้งวันนี้ไม่ไหนมาไหนเลย5++ เป็นเต่าตกเหวคลานไม่ไหวซะแล้ว !53

เดาๆว่า น้องทอง เค้าคงรอ เล่นข่าวม๊างคะ คืนนี้มีประกาศอีกนิน๊า น่าจะเกิดระลอกสองน๊าwub.gifwub.gifwub.gif

ผมว่านะถ้าเกิดลงต่อวันนี้น่าจะแถว 1316++ นะลุ้นอยู่ครับโอมจงลงๆ ได้เวลาลงแล้วน้องทองเอ๋ย.. !21 !21 !21 !21 !21 !21

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

ผมว่านะถ้าเกิดลงต่อวันนี้น่าจะแถว 1316++ นะลุ้นอยู่ครับโอมจงลงๆ ceb85dec.gif ceb85dec.gif ceb85dec.gif ceb85dec.gif ceb85dec.gif ceb85dec.gif

ตัวเลขในใจเลยคะ แต่ก่อนอื่น ลุ้นให้หลุด 1327 ก่อนอ่ะค๊าาาาาาาาาา tongue.giftongue.giftongue.giftongue.gif... ดอลกำลังไต่ขึ้น

ถูกแก้ไข โดย Soda

โซดาคุณได้เล่นปะครับวันนี้ทองจะลงแล้วนะ :D

โซดาคุณได้เล่นปะครับวันนี้ทองจะลงแล้วนะ :D

S ไว้ที่ 1240 แล้วจ้า

S ไว้ที่ 1240 แล้วจ้า

ผมจัดตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับวันนี้ลุ้นลงต่ออยู่ :D

1335 ยังไม่ยอมปล่อยหลุดลงมาง่ายๆเอาซะเลย ลงมาละสวยงมามาก

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...