ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ผมต้องทำอย่างไรบ้างครับ? ถึงจะมีสิทธิ์เล่นอย่างทุกคนครับ? สมัครอะไร ยังไงครับ ถ้ามีกระทู้ที่อธิบาย จะขอบพระคุณมากครับผม

ก่อนเทรดจริงกรุณาศึกษาให้ถ่องแท้คะ.....rolleyes.gifrolleyes.gifrolleyes.gif การเล่น GS ควรเล่นเดโมให้คล่อง มองกราฟให้พอเป็น GS มาไวไปไวคะ รวยในพริบตา จนหมดตัวในพริบตาเช่นเดียวกันคะ rolleyes.gifrolleyes.gifrolleyes.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ต้องกล้าครับ คุณเด็กขายของ 19200 ก็ซื้อ 19100 ก็ซื้อ 18915 ก็ซื้อ แข็งใจไม่ขายด้วย รัก L จิงๆ ครับ

ก่อนเทรดจริงกรุณาศึกษาให้ถ่องแท้คะ.....rolleyes.gifrolleyes.gifrolleyes.gif การเล่น GS ควรเล่นเดโมให้คล่อง มองกราฟให้พอเป็น GS มาไวไปไวคะ รวยในพริบตา จนหมดตัวในพริบตาเช่นเดียวกันคะ rolleyes.gifrolleyes.gifrolleyes.gif

ขอบพระคุณมากครับ

อาจารย์คะหนูติดset50 ท่ี 693 สมควรออกก่อนมั้ยคะ เเต่เงินเย็นค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ทองคำระบบแดงอยู่หน้าขายรอการปรับฐาน US แข็งค่า SPDR ขายออก

เมื่อวานนี้ระบบแดงแท่งแรกใครปิดไปก่อนหน้านี้สบายไปครับ ทองคำยังอยู่หน้าขายทิศทางขาลงวันนี้แนวต้านอยู่ที่ระดับ 1340 แนวรับ 1330

มุมมองวันนี้ลงต่อครับแต่ราคาในช่วงเช้าๆ ราคาอาจะมีการดีดตัวกลับขึ้นมาเล็กน้อยก่อนลงต่อรอดูแถว 1340 ค่อยเปิด S ลงมาครับเป้าหมายของ

วันนี้อยู่ที่ระดับ 1314+ แต่ถ้ารับอยู่น่าจะขึ้นต่อ รับไม่อยู่หลุดลงไปแนวรับ 1296 1283 ตามลำดับขา L อย่าเพิ่งเปิดนะครับสวนเทรนกันพอดีแต่

ถ้าใครเงินเย็นจะเข้าเก็บต่อก็ได้ไม่ว่ากันครับส่วนผมรอความชัดเจนเขียวแท่งแรกมาเป็นเข้าซื้อ แต่ก็ต้องดูด้วยว่าลงสุดหรือยังนี่คือปัญหาต้องรอ

ดูกันต่อไปว่าจะหยุดอยู่ที่ 1314 หรือ 1283 กันแน่ต้องลุ้นกันต่อไป น้ำมันระบบแดงอยู่หน้าขายใครที่นั่งนิ่งๆ ตามคำแนะนำไปก็รอดตัวไปเพราะว่า

ระบบปิดเขียวเมื่อว่านอยู่ช่วง Side way ไม่แนะนำเข้าเล่นพอมาเมื่อคืนลงตามทิศทางทองคำ SeT50 ระบบปิดเขียวขายาวถือต่อ ขาสั้นรอดูความ

ชัดเจนก่อนหาจังหวะเข้าทำครับอย่าเพิ่งใจร้อนไปแต่ระบบระยะยาวยังเขียวอยู่อุ่นใจได้ ทองคำวันนี้หลุด 1328 ลงต่อให้โชคดีกันทุกคนครับrolleyes.gif

แนวต้าน 1340 1345 1352

แนวรับ 1328 1320 1312

• ถูกใจ 31

น้ำมันระบบแดงอยู่หน้าขายนั่งนิ่งๆ รอขึ้นรถรอบถัดไปครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 11

SET50 ระบบปิดเขียวขายาวถือต่อขาสั้นรอความชัดเจนก่อนเข้าทำ...เงินเย็นเข้าต่อได้เลยครับ

• ถูกใจ 14

ขอบคุณอ.ปู่ค่ะ วิเคราะห์ข้อมูลของอาจารย์ปู่แล้วลุยกันต่อเล้ย :wub: !53

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...