ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณคุณพิ้งโกลด์มากครับ ตามระบบอยู่ครับ :D :P :) !01 !01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณอ.พริ้งโกลด์คร้า !01 !01 !01 !57 จะรอสัญญาณเข้าเก็บคร้าจารย์ ตอนนี้จะเล่นตามระบบเลยคร้า

ถูกแก้ไข โดย Arpat

ขอรบกวนสอบถาม คุณPrinkgold ครับปกติผมจะเล่นสั้นๆ ดูกราฟ ราย 5นาที 1ชม 4ชม และดูรายวันและอาทิตย์ประกอบ

ผมเจอมาหมดแล้วครับ กำไร ขาดทุน ปล่อยหมู ติดดอย ตกรถ ติดตามระบบของ คุณPrinkgold ครูเสม และ ครูอุ้ยมานานแล้วครับแต่ไม่กล้าถือยาวๆ

ระบบของคุณPrinkgold เอามาประยุกต์ใช้เล่นสั้นๆได้ไหมครับ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

J

ค่ำคืนนี้ น่าจะเจออีกระลอกbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

ดีค่ะขอให้มันเป็นอย่างที่คิดเอาไว้นะค่ะ

ดีค่ะขอให้มันเป็นอย่างที่คิดเอาไว้นะค่ะ

เดาเอานะคะ ดูจากกกราฟตัวเอง กราฟดอล อีกอย่าง โซดาชอบขา S ลุ้นเข้าข้างตัวเองซะง้าน70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...