ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ปู่มาแล้วขอบคุณครับสำหรับบทวิเคราะห์เพื่อเป็นแนวทาง+1 !01 !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้มีอินดิ้ตัวแก้ไขล่าสุดมาให้เลือกใช้เช่นเคยครับไปดูตัวอย่างและโหลดทดลองใช้ดูที่กระทู้หน้าที่ 1 ได้เหมือนเดิมครับwub.gif

1.Gold Daily & Weekly by Prinkgold 2011 Update สูตรแก้ไขไหม่ระยะยาว

2.Heiken_Ashi_Smoothed 2011 New - สูตรแก้ไขไหม่

3.Super Signal v3d 2011 Update สัญญาณขึ้น-ลง ออกตรงแล้วครับ Storng buy & sell

4.FerruFx_Multi_info__light_chart_v1.1_Update 2011 แบบเรียงตัวหน้ากระดาน

**อย่าลืมลบ Indicators ของเก่าลบทิ้งให้หมดก่อนนะครับ**

ขอบคุณครับปู่พริ้งสำหรับอินดิ้ตัวใหม่แจ่มแจ๋วกว่าเดิมถือต่อตามปู่ตลอดเลยครับช่วงนี้ !01

รบกวนถามหน่อยตอนนี้ไม่มีทองติดมือ ตกใจทองขึ้นไ้ด้ไง ตอนแรกจะรอเก็บทองลงตอนที่อาจารย์บอกให้่ลงกว่านี้ค่ะ งั้นวันจันทร์ควรซื้อได้เลยใช่ไหมค่ะ ราคาสูงพอสมควร 19200 ควรซื้อหมดเลยไหมค่ะ แล้วขายที่เท่าไหร่ดี

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ปล.แฟนคลับอ่านทุกวัน

วันจันทร์ GF จะทันมั้ยครับเนี่ย

ขอบคุณครับปู่ GF เข้าต่อเลยครับไม่มีคำว่าสายถือข้าง L ไว้นะครับ :lol:

วันนี้มีอินดิ้ตัวแก้ไขล่าสุดมาให้เลือกใช้เช่นเคยครับไปดูตัวอย่างและโหลดทดลองใช้ดูที่กระทู้หน้าที่ 1 ได้เหมือนเดิมครับwub.gif

1.Gold Daily & Weekly by Prinkgold 2011 Update สูตรแก้ไขไหม่ระยะยาว

2.Heiken_Ashi_Smoothed 2011 New - สูตรแก้ไขไหม่

3.Super Signal v3d 2011 Update สัญญาณขึ้น-ลง ออกตรงแล้วครับ Storng buy & sell

4.FerruFx_Multi_info__light_chart_v1.1_Update 2011 แบบเรียงตัวหน้ากระดาน

**อย่าลืมลบ Indicators ของเก่าลบทิ้งให้หมดก่อนนะครับ**

ขออนุญาตเรียก ท่านปู่นะคับ ผมมีคำถามคับว่า อินดี้ตัวที่มีลูกศรขึ้นลงอันใหม่นี้ มันจะเลื่อนมั้ยคับถ้ามันพล๊อตให้แล้ว และแท่งเขียวแดงเวอร์ชั่นสอง ดูได้เลยใช่มั้ยคับไม่ต้องรอ ถ้าเขียวก็คือเขียว แดงก็คือแดงไม่ต้อง

รอเหมือนเวอร์ชั่นแรกที่มันจะต้องแดงก่อนทั้งวันรอประมวลผลพรุ่งนี้ ผมเข้าใจถูกต้องมั้ยคับ กรุณาตอบผมด้วยคับ ขอบคุณมาก มากคับท่านปู่

ขอถามหน่อยจ้า ว่ามีเพื่อนๆ คนไหนติด S ไว้เปล่าอ่ะ เราติด S ไว้เดือนกุมภา ออกเลยดีมั้ยอ่ะ :wacko:

ขอถามหน่อยจ้า ว่ามีเพื่อนๆ คนไหนติด S ไว้เปล่าอ่ะ เราติด S ไว้เดือนกุมภา ออกเลยดีมั้ยอ่ะ :wacko:

ถ้าเป็นเค้า เค้าจะเริ่มต้นชีวิตใหม่จ้า :excl:

เปิด L serie Z ตามไปอีกชุด :D

!thk !57 !gd !thk วันจันทร์พิจารณาเก็บ set-50 เพิ่มค่ะ...ขอให้คุณPK สุขภาพแข็งแรงนะคะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...