ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

วันนี้มีอินดิ้ตัวแก้ไขล่าสุดมาให้เลือกใช้เช่นเคยครับไปดูตัวอย่างและโหลดทดลองใช้ดูที่กระทู้หน้าที่ 1 ได้เหมือนเดิมครับwub.gif

1.Gold Daily & Weekly by Prinkgold 2011 Update สูตรแก้ไขไหม่ระยะยาว

2.Heiken_Ashi_Smoothed 2011 New - สูตรแก้ไขไหม่

3.Super Signal v3d 2011 Update สัญญาณขึ้น-ลง ออกตรงแล้วครับ Storng buy & sell

4.FerruFx_Multi_info__light_chart_v1.1_Update 2011 แบบเรียงตัวหน้ากระดาน

**อย่าลืมลบ Indicators ของเก่าลบทิ้งให้หมดก่อนนะครับ**

วิ่งขึ้นลงอย่างแรงวันนี้ดีที่ยังติด L ตามปู่อยู่ขอบคุณครับสำหรับอินดี้ !01 !53

ถูกแก้ไข โดย LOSO

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขึ้นไปเลยนะ รออยู่จะ

พูดได้ถูกใจมากถือ L ตามปู่พริ้งอยู่หรือเปล่าครับ !57

วันนี้มีอินดิ้ตัวแก้ไขล่าสุดมาให้เลือกใช้เช่นเคยครับไปดูตัวอย่างและโหลดทดลองใช้ดูที่กระทู้หน้าที่ 1 ได้เหมือนเดิมครับwub.gif

1.Gold Daily & Weekly by Prinkgold 2011 Update สูตรแก้ไขไหม่ระยะยาว

2.Heiken_Ashi_Smoothed 2011 New - สูตรแก้ไขไหม่

3.Super Signal v3d 2011 Update สัญญาณขึ้น-ลง ออกตรงแล้วครับ Storng buy & sell

4.FerruFx_Multi_info__light_chart_v1.1_Update 2011 แบบเรียงตัวหน้ากระดาน

**อย่าลืมลบ Indicators ของเก่าลบทิ้งให้หมดก่อนนะครับ**

ขอบพระคุณอย่างสูง ในน้ำใจของคุณ PG ครับ ผมติดตามอยู่ทุกวัน และดูอินดี้ทุกคืน มีประโยชน์จริงๆ ครับ

พูดได้ถูกใจมากถือ L ตามปู่พริ้งอยู่หรือเปล่าครับ !57

5555 จะเหลือเหรอคะ ขอให้มาเหอะจะรวยให้ดู คริคริ

เรามั่นคงกับระบบจ้า... หรือจะลงเราก้อมีอีกก๊อก เหอะ ๆ เเต่เชียร์ขึ้นโลดจ้า

รัดเข็มขัดพร้อมขึ้นจรวด.......

รบกวนถามหน่อยค่ะ ถ้าเป็น xp บันนี้ จะลงโปรแกรมได้รึเปล่าค่ะ

รบกวนถามหน่อยค่ะ ถ้าเป็น xp บันนี้ จะลงโปรแกรมได้รึเปล่าค่ะ

Windows XP หรือเปล่าครับตอบผมด้วย เดี๋ยวจะตอบแทนปู่เองผมถนัด

Windows XP หรือเปล่าครับ

เข้าใจว่าระบบมัน support windows XP ป่ะน่ะ

เราก้อบ่อฮู้ รอฟังคนเก่งละกันนะ

ใช่คะ

:wub: :wub:

ถ้าเป็น Windows XP ,Windows vista, Windows7 โปรแกรมที่ปู่แจกแถมมาให้ในโพรเดอร์กับอินดิ้ลงได้หมดเลยครับ แต่ต้องลงโปรแกรมก่อนถึงจะใช้อินดิ้ได้นะครับ

ไปดูการลงโปรแกรมเบื้องต้นและการใช้อินดิ้ตามลิ้งค์นี้เลยครับสำหรับมือใหม่ที่ยังไม่เข้าใจ ยังลงไม่เป็นในลิ้งค์นี้มีครบเลยครับ สอนตั้งแต่การลงโปรแกรมไปจนถึงการ

นำอินดิ้ออกมาใช้ http://www.thaigold2.info/Board/index.php?/topic/18-วิธีการลง-mt4-และอินดี้เบื้องต้น/

อันนี้การลงอินดี้ครัhttp://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/38-indicator-แนะนำ-สำหรับ-mt4/

ขอขอบคุณๆ prinkgold มากๆครับที่มีความกรุณาแจกอินดี้อีกครั้ง เพื่อเป็นแนวทางให้กับ พวกเราที่ไม่ด้อยความสามารถ นับถือในน้ำใจมากๆเลยครับ ว่าแต่ว่าโหลดจากตรงไหนครับ หรือว่าเอาจากที่เดิมครับ ท่านใดทราบ ชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ

ขอขอบคุณๆ prinkgold มากๆครับที่มีความกรุณาแจกอินดี้อีกครั้ง เพื่อเป็นแนวทางให้กับ พวกเราที่ไม่ด้อยความสามารถ นับถือในน้ำใจมากๆเลยครับ ว่าแต่ว่าโหลดจากตรงไหนครับ หรือว่าเอาจากที่เดิมครับ ท่านใดทราบ ชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ

ไปโหลดกันได้จากที่เดิมหน้าที่ 1 ครับปู่เปลี่ยนข้อมูลเป็นตัวใหม่ให้แล้วโหลดได้เลยครับ

ดีค่ะอันไหนช่วยกันตอบได้ก้อช่วยกันเะได้เเบ่งเบาภาระอาจารย์ปู่

*ประกาศทองคำไม่ลงแล้วครับระบบรายสัปดาห์ปิดเขียวไปแล้วส่งสัญญาณเพื่อขึ้นต่อ*

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 3

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...