ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

กองทุนขายทองไป5ตันกว่า แต่ทองขึ้น งงอ่ะ :huh:

อย่า งง ครับ ไม่ได้มีกองทุนเล่นแค่คนเดียวนิครับ ทองคำเล่นกันทั่วโลกครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับปู่ราคายังวิ่งอยู่บนเทรนจริงๆเดาทางยากมากช่วงนี้น้องทองดีดขึ้นดีดลงตลอด+2 :rolleyes:

อย่า งง ครับ ไม่ได้มีกองทุนเล่นแค่คนเดียวนิครับ ทองคำเล่นกันทั่วโลกครับ

จริงด้วยน่ะ ขอบคุณค่ะ

พี่ใหญ่ขายทองอะครับปู่แต่ US อ่อนค่าลงสวนทางกันมากสงครามยังไม่จบแน่ถ้ายังเป็นแบบนี้ถือต่อตามปู่แล้วกันครับเมื่อวานลงวันนี้ขึ้นแล้วคืนนี้ละต้องลุ้นกันต่อไป !gd !53

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

+1ค่ะคุณปู่ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ อากาศเริ่มเย็นแล้วค่ะ !thk !thk !thk

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...