ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้ยังไม่มีแท่งเลยค่ะ คิดว่าคงจะลงอีกหน่อยใช่ไหมค่ะ แล้วควรเก็บราคา 1280 ใช่ไหมค่ะ จะรอของถูก เพราะสิ้นปีบอกว่าทองไปถึง 1400

ปล.แฟนคลับอ่านทุกวัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

@@@ติดตามทุกวันเหมือนกัน ขอบคุงบทวิเคราะห์@@@@ เก็บของเมื่อไหร่ส่งสัญญาณด้วย

***ขอบคุงค่ะ****

ทำไมมีแต่คนรอต่ำกว่า US$1,300 ทั้งนั้นเลย งง ว่า ไม่มี

ทยอยเก็บตั้งแต่ 1,320 ลงมากันเลยเหรอ เดี๋ยวนี้ เป็นรถไฟฟ้า มาเร็ว ไปเร็ว งง ทั้งเดือน

ช่วงนี้ เวลานี้ ฝรั่งกำลังเป็นกระต่ายตื่นตูมกับข้อมูล

Jobless claims drop 21,000 to 434,000

Continuing claims down 122,000 at 4.36 million ขอเวลาสัก 1-2 ชม.

เหตุการณ์จะกลับสู่ปกติ มั่งครับ แขงแท่งต่อไป เฮ้ย แดงแท่งต่อไป 5555555 66666666

ยังไม่ยอมลงราคายังไต่เทรนแนวรับปู่อยู่ยังไม่หลุด

ผมว่าการที่ปู่ยังถือ L ไว้อยู่น่าจะเป็นเพราะราคายังไม่หลุดเทรนหรือเปล่าน่าจะอย่างนั้นมากกว่าผมเดานะครับ :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

ตลาด เมกา ขาใหญ่ ทุบอีกแล้ว ดี ที่ dollar index ล่วง น้องทอง เลย มีขาย่อย ช่วยพยุงไว้

ตลาด เมกา ขาใหญ่ ทุบอีกแล้ว ดี ที่ dollar index ล่วง น้องทอง เลย มีขาย่อย ช่วยพยุงไว้

ราคามันจะต้านได้อีกนานไหมครับผมถือ L ตามปู่อยู่หวั่นใจนิดหน่อย :unsure: :rolleyes:

ตอนนี้มี 2 ขาเลยค่ะ

L เเรกก้อถือ เเดงมาก้งซํ้าS กันไป

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...