ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

อัยหย่าเมื่อวานยังไม่ได้ปิดเลยครับติดดอยตามปู่ไปด้วยคนต้อนรับลมหนาว ชอบจังคำนี้เงินเย็นครับจะไม่ให้เย็นได้อย่างไรเพราะมันหนาว !_cd !53

ก๊ากๆๆ ไม่กลัวครับมีปู่ติดดอยเป็นเพื่อนแล้วงานนี้ผมจะรอย่อเก็บตามราคาที่ปู่ให้มาครับ+1 !01

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะปู่ยังไงก็ได้จ้ารับลมหนาวด้วยคนดีเล่นน้อยไม่กลัวค่ะขอดิดดอยตามปู่ไปด้วยคนจ้า เดี๋ยวหาจังหวะเก็บเพิ่ม+1 !thk

ทองคำระบบแดงอยู่หน้าขายแนะนำปิดสถานะก่อนครับราคาอาจลงต่อลึกกว่านี้อีกครับ

ทิศทางทองคำเมื่อวานก็ไปไม่ถึงดวงดาวซะแล้วพิษเพราะค่าเงิน US ที่แข็งขึ้นมาอย่างต่อเนื่องเป็นวันที่สองซึ่งราคาเป้าหมายของค่าเงิน

US อยู่ที่ 80.000$ - 80.400$ นั่นหมายความว่าน้องทองของเรามีโอกาสลงไปถึง 1274$ - 1262$ เลยครับซึ่งนับจากนี้ไปน่าจะลงต่ออีก

สอง-สามสัปดาห์เพื่อปรับฐานใหญ่ก่อนที่จะขึ้นต่อไป อย่างที่ได้บอกไปครับว่าถ้าเกิด US แข็งค่าขึ้นมาน้องทองรอดยากครับเมื่อวานใคร

ที่ตั้ง SL ไว้ที่ 1327 ก็รอดไป ส่วนผมเองก็ติดดอยไปหนึ่งไม้ไม่เครียดครับถือซะว่ายืนอยู่บนดอยต้อนรับลมหนาวก็แล้วกันสักไม้ ถ้าจะขาย

ออกวันนี้ก็ทันเงินเย็นครับ รอหาจังหวะเข้าทำใหม่ทีนี้ต้องรอระบบทองคำแท่งเขียวโน่นเลยครับถึงจะปลอดภัยอดใจรอกันหน่อยนะครับถ้า

เขียวมาจะรีบมาบอกทันที มุมมองวันนี้ราคายังไม่หลุดกรอบเทรนรับสุดท้ายตามเคยเหมือนจะรออะไรสักอย่าง ผมมองว่ายังไงก็น่าจะลงต่อ

อย่างแน่นอนถ้าเกิดหลุดเทรนรับใหญ่ลงไปก็รอเข้าเก็บตามราคาในกราฟได้เลยครับ ส่วนทองคำแท่งก็รอเข้าเก็บเพิ่มตอนระบบเขียวแท่ง

แรกมาเหมือนกันครับช่วงนี้เป็นโอกาสของขา S เล่นกันส่วนคนที่ติดดอยถือเอาไว้ก่อนยังไงทองก็ขึ้นไปหาอยู่ดีครับไม่ช้าก็เร็ว ยังไงก็เผื่อ

เงินมาจิ้นไว้ด้วยแล้วกัน มาดูทางด้าน SET50 ระบบแดงแล้วอยู่หน้าขายแนะนำปิดสถานะไปก่อนครับ น้ำมันระบบปิดเขียวแท่งนี้ก็แนะนำปิด

สถานะตามทองคำไปด้วยเลยครับเพราะถ้าทองลงน้ำมันก็ไม่รอดด้วยเช่นกัน ขอให้โชคดีกันทุกคนครับcool.gif

แนวต้าน 1329 1335 1344

แนวรับ 1318 1312 1295

แน่นอนจริงครับปู่ผมปิดไปแล้วครับทุนน้อยขอรอเก็บหนักๆ ตามทองคำแท่งก็แล้วกันครับอ.ปู่ ช่วงนี้ปล่อยให้ขาSได้เฮกันไปก่อน+2 !01

ถูกแก้ไข โดย LOSO
  • ถูกใจ 2

ใจเย็นๆนะครับทองยังไม่หลุดเทรนแนวรับล่างอะไรก็เกิดขึ้นได้เผื่อมีดีดขึ้นต่อใครเลยจะรู้ ติดดอยด้วยคนครับปู่ :D

โหลดได้ที่หน้าแรกของกระทู้ครับ

ขอบคุณมากเลยนะค่ะคุณ Printpound... อยู่หน้าแรกเลยดีจัง เราเองก็เปิดไล่ย้อนจากปัจจุบันไปเลยไม่เจอซะทีแทนที่จะเปิดจากหน้าแรก :lol:

ที่สำคัญขอบคุณคุณ PinkGold มากมากกกกค่ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...