ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบพระคุณอาจารย์ปู่อย่างสูงค่ะ มีระบบดีๆจากอาจารย์ปู่แล้ว ไม่ต้องกลัวตามระบบกันไป อากาศเย็นรักษาสุขภาพด้วยนะคะ

รักอาจารย์ปู่ที่ซู๊ด....... :wub: !10 !30

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีคราบ ใครใช้ อินดี้ Heiken_Ashi_Smoothed 2011 Newแล้ว

ช่วยรบกวนขยายความด้วยครับ ขอบคุณอย่างสูงครับ

อินดิ้ Gold Daily & Weekly by Prinkgold 2010 Update เป็นระบบดูระยะยาวตามทองคำแท่งนะครับ

ส่วนอินดิ้ Heiken_Ashi_Smoothed 2011 New เป็นระบบเข้าออกเร็วเหมาะสำหรับคนเล่นระยะสั้นcool.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 11

ดูตัวอย่างการใช้อินดิ้ Heiken_Ashi_Smoothed 2011 New ดูในกราฟได้เลยครับ คงไม่ต้องถามอะไรอีกแล้วนะครับเพราะเป็นระบบเขียแดงเหมือนกับ MS ต่างตรงที่เป็นอินดิ้เท่านั้นเองครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 14

ขอความกรุณาเพื่อนๆ ช่วยสอนผมลงโปรแกรมของปู่Prinkgold ด้วยครับ เรื่องคอมฯผมไม่เก่งเลย ผมอ่านหน้าแรกแล้ว ทำตามข้อที่1 โหลดเสร็จแล้ว ก็ทำตามข้อที่2 เสร็จ แล้วข้อที่ 3 ผมทำไม่เป็นครับ รบกวนเพื่อนๆช่วยสอนผมหน่อยครับ มีรูปภาพประกอบจะดีมากเลย ช่วยสอนเป็นวิทยาทานด้วยครับ ผมว่าเพื่อนๆท่านอื่นคงเหมือนผมอีกเยอะ ที่ไม่มีความรู้เรื่องคอมฯซะเท่าไหร่ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

กระจ่างแจ้งมาครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับผม

!gd !gd !gd !gd !gd !gd !gd

!01 !01 !01 !01 !01 !01

อาจารย์คะเข้าไปที่หน้า1 แล้วโหลดไม่ได้ ทำไงดีคะ คอมก็ไม่เก่ง ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

ขอบคุณมากมายคับ ท่านปู่ที่กรุณาสอน ให้ความรู้ แนะนำสิ่งดีๆ พร้อมทั้งนำสิ่งดีๆมาแบ่งปัน

ขอบคุณมากคับ

ปู่ครับ ทำไมกราฟผมรูปมันแปลกๆหละครับผมใช้ meta trader4 goldti.jpg ต้องแก้ยังไงครับ

ลืมบอกไป อันนี้ผมใช้ อินดี้ตัวนี้ครับ Heiken_Ashi_Smoothed 2011 New

แล้วอีกข้อนะครับ กราฟของปู่เป็นราย daily หรือ weekly ครับ

ขอบคุณครับ

ลืมบอกไป อันนี้ผมใช้ อินดี้ตัวนี้ครับ Heiken_Ashi_Smoothed 2011 New

แล้วอีกข้อนะครับ กราฟของปู่เป็นราย daily หรือ weekly ครับ

ขอบคุณครับ

ขอช่วยตอบนะครับ กราฟคุณปู่คงเป็นรายวันครับ ลองดูเทียบเอาเอง

อีกอย่างคุณใส่ สองระบบในกราฟเดียวกันไม่ได้ครับ ต้องแยกกันนะครับ

ทั้งระบบช้า เร็ว ตามระบบเดียวก็เพียงพอแล้วครับ

เพื่อพิจารณาครับ

ขอบคุณคุณปู่ที่แบ่งปันครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...