ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เข้าตั้งแต่วันศุกร์แล้วค่ะ ปล่อยเมื่อไหร่บอกด้วยนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คนถือ SET 50 วันนี้ นอกจากรวยทอง รวยหวย แล้วยังรวยหุ้นอีก โอ้วววว แม่เจ้า ......

ถือตามระบบครับ ได้ราคาปิดวันศุกร เปิดมาวันนี้ทำใจ ไม่ take ถือตามระบบ

สุดยอดครับ 14 จุด !!

อาจารย์ค่ะวันนี้เข้าแท่งไปแล้วค่ะ 15 บาท เสี่ยงสูงแต่คิดว่าทองต้องขึ้นค่ะ คงน่าจะึถึง 1400 แล้วค่อยขาย เงินเย็นค่ะ แต่ใจไม่เย็น

!v@ !v@ !v@

เข้าแบบเสียวๆ แต่ก็กำไร Set50 แล้ว 5 หลัก

!La !La !La

ถูกแก้ไข โดย goldmember

ถ้าเราจะเข้า set-50 ตามไปพรุ่งนี้จะทันไหมคะเนี่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:blush: :rolleyes: :mellow:

ขอบคุณค่ะ ปู่พริ้ง สำหรับโปรแกรม ที่ให้โหลด ใช้งานได้ประโยชน์มากเลยค่ะ ขอบคุณมากๆ

ระบบคุณพริ้งสุดยอดไปเลย เย่ๆ SETวิ่งกระฉูด

ทองคำระบบเขียวถือต่อตามระบบ วันนี้ใครที่มีของแนะนำนั่งนิ่งๆครับอย่าเพิ่งเข้าเก็บเพิ่ม

ทองคำระบบเขียวยังอยู่หน้าซื้อหลังจากมีการย่อตัวลงตามสัญญาณราย H4 แต่ยังอยู่ในกรอบขาขึ้นผมมองว่าน่าจะเป็นราคาย่อตัวของราย

สัปดาห์ก่อนที่จะขึ้นต่อ วันนี้ใครที่เงินเย็นยังไม่มีของน่าจะหาจังหวะเข้าเก็บน่าจะเหมาะครับส่วนผมเองก็ถือต่อไปตามระบบ ถึงแม้ว่าค่าเงิน

US จะแข็งค่าขึ้นมาบ้างแต่ผมยังเชื่อว่าทองคำยังสามารถไปต่อได้ นักลงทุนที่ยังไม่มีของแนะนำหาจังวะเข้าเก็บเมื่อราคาลงไม่ผ่าน1340$

วันนี้น่าจะย่อตัวรายวันก่อนขึ้นต่อครับ หรือใครยังไม่แน่ใจรอเข้าเก็บพรุ่งนี้ก็ได้ครับเพราะวันจะเกิดศึกสงครามห้ามหั่นระหว่างสองยักใหญ่ต้อง

จับตามองไม่ไห้พลาดครับพูดสั้นๆแล้วกันวันนี้ จุดวัดใจวันนี้ถ้าปิดต่ำกว่า 1348 ระบบแดงคนที่เล่นสั้นระวังด้วยครับ ทองคำแท่งก็ถือ L ต่อไปcool.gif

แนวต้าน 1355 1359 1365

แนวรับ 1349 1345 1340

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 35

น้ำมันระบบเขียวอยู่หน้าซื้อเงินเย็นเข้าเก็บได้ครับ

• ถูกใจ 14

SET50 ระบบเขียวอยู่หน้าซื้อใครเข้าแล้วตามระบบต่อไป

• ถูกใจ 15

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...