ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เลิกงานมากดบวกให้ปู่ตามเคยครับ+2 !01 !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!thk ถือต่อตามระบบปู่เช่นเคยถ้าระบบระยะยาวไม่แดงไม่ขายอิอิ.!thk

มีเกิดก็ต้องมีดับ มีขึ้นก็ต้องมีลง เหมือนกับน้ำที่กำลังท่วมบ้านเราอยู่ตอนนี้อดสงสารไม่ได้ครับ ขอถือตามระบบต่อไปครับ+1 :wub: !034 !023

ปู่ค่ะ SET50 เข้าต่อพรุ่งนี้จะดีไหมค่ะช่วยแนะนำด้วยค้าาาา !thk

ถือ L ตามปู่ไม่เคยหวั่นไปไหนไปกันระบบเขียวแหกกฏเข้าเพิ่มไปอีกไม้แล้ววันนี้ :lol: :wub:

เรียนถามคุณปู่ PG ครับว่าถ้าหากเงิน US ที่เข้ามาซื้อหุ้นในบ้านเราหากถึงจุดนึง เช่นที่ SET=1200

แล้วเค้าเทขายออกมา จะมีผลกระทบกับ SET 50 มากน้อยแค่ไหนครับ แล้วเราจะออกกันทันหรือไม่ครับ

ขอบคุณมากครับ.

ขอบคุณครับปู่ยังตามระบบต่อไป SET50 ผมขึ้นรถตามปู่ไปตั้งแต่เขียวแท่งแรกมาแล้วครับสบายแล้วตอนนี้ของเขาดีจริงๆ

เล่นตามคนที่เขียนระบบเองจะต้องไปกลัวอะไรครับไม่ได้ไปก๊อบของเค้ามา มันก็ดีแบบนี้ละน้อไม่ต้องไปสงสัยอะไรมาก+3

!53 !53 !53 !53 !53 !53

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

คุณปู่ เนี่ย สุดยอดดเลยอ่ะ เขียนสูตรเองด้วย ขั้นเทพจริง ๆ เลยอ่ะ :rolleyes:

เมื่อวาน SET ปู่บอกขึ้นแรง ก้อแรงจริง ๆ ด้วย อย่างกับตาเห็นเลย แต่หนูออกไปแล้ว เพราะหนูติดดอยมานานมากกก เลยขอโดด ดอยออกก่อน แล้วค่อยเล่นใหม่ดีกว่า รอดดอยมาอย่างหวุดหวิดเลย

ขอบคุณ อ. ค่ะ สำหรับระบบดี ๆ และความเมตตาต่อพวกเรานะคะ

ปล. วันนี้ ปู่ตื่นเช้ามาก ๆ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ เพราะตอนนี้ อากาศเย็นมาก ๆ เลย น่านอน.. แต่ไหง... ปู่ตืื่นเช้าจัง อิอิ

น้ำท่วมหนักเลยบ้านเราดูข่าวแล้วต้องไปบริจากเงินแล้วข้าวของช่วยซะหน่อยอยู่บนหลังคาบ้านก็มีแล้วจะนอนยังไงนี้ยุงกันแน่ๆ

ใครที่พอมีกำไรก็อย่าลืมบริจาคช่วยเหลือคนที่น้ำท่วมด้วยนะจ๊ะ!38 !Announce

วันนี้ เฟด ประกาศข่าวแล้วอย่าลืมมาบอกกันด้วยนะครับจะได้เตรียมตัวกันทัน :rolleyes:

ค่าเงิน EUR/USD ขึ้นไปแล้วทองก็ขึ้นตามไปติดๆแน่วันนี้เพราะค่าเงิน US มันหมดแรงแย้วววๆ !047 !K2

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...