ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะปู่พริ้ง มาตามอ่านทุกวันค่ะ กราบขอบพระคุณงาม ๆ ค่ะ ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ปู่ครับ set เริ่มจะดิ่งเหวต่อแล้วครับปู่เอาไงดีนี่ :unsure:

สวัสดีค่ะอาจารย์ปู่่ PG

สงสารเด็กตาดำ ๆ ด้วยค่ะ อาจารย์

หลังจากข้าน้อย load ของอาจารย์แล้วสังเกตุเห็นว่า แดงแท่งแรกของอาจารย์ แต่ทำไมของข้าน้อยเป็นสีเขียวอยู่ละเจ้าค๊ะ ????

ข้าน้อยต้องปรับตัว graph เพิ่มตรงไหนหรือเปล่าค๊ะ หรือทำผิดขั้นตอน นอกจากนี้ กราฟก็อ้วนมาก ทับกัน เป็นแผงเลยเจ้าค่ะ ลองเปลี่ยนที่ property แล้ว ก็กลับมาเป็นเหมือนเดิม

ข้าน้อย รบกวนอาจารย์ช่วยชี้แนะข้าน้อยหน่อยค่ะ อ้างอิงรูปด้านล่างค่ะgold17112010.jpg

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับบทวิเคราะห์ ดีๆ กับ ระบบสุดยอดของอาจารย์ปู่ค่ะ

Aloha14

ถูกแก้ไข โดย aloha14

นี่คือรูปตัวอย่างหลังจากload ระบบของปู่มาใช้แล้วค่ะ

ช่วยชี้แนะด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Aloha14

สวัสดีค่ะอาจารย์ปู่่ PG

สงสารเด็กตาดำ ๆ ด้วยค่ะ อาจารย์

หลังจากข้าน้อย load ของอาจารย์แล้วสังเกตุเห็นว่า แดงแท่งแรกของอาจารย์ แต่ทำไมของข้าน้อยเป็นสีเขียวอยู่ละเจ้าค๊ะ ????

ข้าน้อยต้องปรับตัว graph เพิ่มตรงไหนหรือเปล่าค๊ะ หรือทำผิดขั้นตอน นอกจากนี้ กราฟก็อ้วนมาก ทับกัน เป็นแผงเลยเจ้าค่ะ ลองเปลี่ยนที่ property แล้ว ก็กลับมาเป็นเหมือนเดิม

ข้าน้อย รบกวนอาจารย์ช่วยชี้แนะข้าน้อยหน่อยค่ะ อ้างอิงรูปด้านล่างค่ะgold17112010.jpg

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับบทวิเคราะห์ ดีๆ กับ ระบบสุดยอดของอาจารย์ปู่ค่ะ

Aloha14

ถูกแก้ไข โดย malisa
  • ถูกใจ 2

รบกวนท่าน prikgold ด้วย มือใหม่ ผมเข้าไปโหลด indicator update 2011

โหลดไม่ใด้ พออยู่หน้า process คลิ๊กไปตามขั้นตอนมันก็วนมาหน้า process

ไม่รู้จะทำไงดี ขอคำแนะนำด้วย ขอบคุณครับ

รบกวนท่าน prikgold ด้วย มือใหม่ ผมเข้าไปโหลด indicator update 2011

โหลดไม่ใด้ พออยู่หน้า process คลิ๊กไปตามขั้นตอนมันก็วนมาหน้า process

ไม่รู้จะทำไงดี ขอคำแนะนำด้วย ขอบคุณครับ

ขอบตอบแทนนะครับ โหลดได้ปกตินี่ครับผมลองดูแล้วไม่เห็นมีอะไรนี่ครับรอแป๊ปนนึงเดี๋ยวมันก็ขึ้นมาให้โหลดอะครับ :rolleyes:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...