ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะปู่หยกถือ S ตามระบบปู่ลงมาอยู่ค่ะตอนนี้กำไรแล้วยังถือลุ้นลงต่อไปค่ะ 1282+++++ +2 !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากครับคุณปู่ PG สำหรับบทวิเคราะห์ +2 ครับรอลุ้น 1282 ครับ.

ลุ้นลงต่อครับปู่เปิด S เป็นว่าเล่นเลยครับตอนนี้ลุ้นยันสว่างต้องตื่นมาดูกราฟแล้วบวกให้ปู่ก่อนนอนตีพุงลุ้นต่อรอบค่ำครับ +3 เลยครับเดี๋ยวเปิด L 1300 รอสักไม้ !01 !gd

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ไม่เป๊นไรค่ะ มีการผิดพลาดกันได้ดอยไปแล้ว 5555555 แต่ยังมีถูกเยอะกว่า งัยก็ยังเชื่ออยู่ ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณ อจ. PG มากค่ะ ตามระบบไปรอเก็บของถูก !gd !gd !gd !gd

ขอบคุณครับปู่เงินเย็นครับไม่เป็นไรเอาเงิน S ทองมาแชร์กันยังไงก็ยังกำไรอยู่ครับปู่ +2 กำลังใจครับ !gd !57

ขอบคุณครับคุณพริ้งเชียงใหม่อากาศเริ่มหนาวแล้วแต่ติดดอย Set ต้องรับลมหนาวเลยรอบนี้ไม่เป็นไรครับลุ้นกันต่อไป+1 !54

มาให้กำลังใจค่ะ ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะหืดีๆนะค่ะ !thk

ผมเล่นทองตามระบบปู่สบายใจจริงๆกำไรทั้งขาขึ้นขาลงอาจมีบางครั้งคืนกำไรให้ระบบบ้างแต่ก็ยังถือว่ากำไรงามครับปู่ +2 !_087

ผมเล่นทองตามระบบปู่สบายใจจริงๆกำไรทั้งขาขึ้นขาลงอาจมีบางครั้งคืนกำไรให้ระบบบ้างแต่ก็ยังถือว่ากำไรงามครับปู่ +2 !_087

เห็นด้วยค่ะ เล่นทองตามระบบ สบายใจจัง.. ต้องใจแข็งรอขึ้นรถรอบต่อไปค่ะ

ขอบคุณค่ะปู่ดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะหนู๋เป็นห่วง บางครั้งก็อยากถามปู่เหมือนกันว่าเอาเวลาไหนมานอนค่ะตื่นเช้ามาโพสกราฟทุกวันอิๆ +2 :wub:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...