ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ซื้อราคาสูงที่spot 1429$ แล้วราคายังไม่กลับมาให้ขาย เหมือนขึ้นดอยแล้วยังลงไม่ได้

คุณmama เป็นกำลังใจให้ค่ะ เดี๋ยวรถก็มารับค่ะ

ได้อีก 1 ความหมาย ขอบคุณครับ แต่ตอนนี้ 1399.48 แล้วครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ใครไม่มีของก็หาจังหวะเข้าเก็บเลยครับช้าอดตกรถเล่นน้อยๆ ก็พอครับwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 7

วันนี้ใครไม่มีของก็หาจังหวะเข้าเก็บเลยครับช้าอดตกรถเล่นน้อยๆ ก็พอครับwub.gif

แล้วคนที่มีในมือแบบผมอยู่แล้วล่ะครับปู่ มีจังหวะปล่อยตอนไหนครับ

:blink:

ขอบคุณคับ คุณปู่ทองชมพู แต่ผมเข้าตอน 1370 19600 หมดตัวแล้วงับบ แฮ่ๆ

แล้วคนที่มีในมือแบบผมอยู่แล้วล่ะครับปู่ มีจังหวะปล่อยตอนไหนครับ

:blink:

• ถูกใจ 3

วันนี้จะย่อซักประมาณเท่าไรคะปู่ เพื่อจะได้รอเข้าคะ :lol:

รวมถึงทองแท่งด้วยใช้มั้ยคะ ขอบคุณค่ะปู่พริ้ง

ทองคำระบบปิดเขียวอยู่หน้าซื้อถือต่อตามระบบ เล่นสั้นหาจังหวะเข้าทำส่วนระยะยาวก็ถือต่อลุ้นเป้าหมาย 1440

ทิศทางทองคำยังอยู่ในช่วงขาขึ้นระบบปิดเขียวใครที่ถือตามอยู่ก็ลุ้นกันต่อไป ใครที่ตกรถจากเมื่อวาน ดูราคาให้ผ่านเส้นแนวต้านย่อยสีฟ้าก่อนแล้วค่อยเข้าเก็บเพิ่มหรือผ่าน

1400 ขึ้นไปครับวันนี้ขึ้นต่อจากสัญญาณรายชั่วโมงผ่านไปแล้วเหลือ H4 ก็กำลังตัดขึ้นแดนบวกเพื่อไปต่อผมมองว่าวันนี้ไม่มีย่อครับถ้าราคายืนเหนือ 1400 ได้คงไปต่อเลยวันนี้

หรือใครจะรอย่อตัวรายวันก็ได้้ครับรอดูพรุ่งนี้อีกวันน่าจะย่อตัวลงมาให้ได้เข้าเก็บ แต่อีกหนึ่งมุมมองผมยังคิดว่าราคาน่าจะไปต่อได้ไม่ไกลเท่าไหร่ แนะนำขา L ลุ้นเพื่อออกดอย

หรือรอจังหวะเข้าเพิ่มเมื่อราคายืนเหนือระดับ 1400 ได้เป้าหมาย 1440-1447 เต็มที่สำหรับรอบนี้ ผมเองตามระบบไปเรื่อยๆเขียวมาก็เข้าเก็บตามระบบนิ่งๆเข้าไว้เดี๋ยวมันก็ดีเอง

มาดูทางด้านน้ำมันระบบปิดเขียวอยู่หน้าซื้อ SET50 ระบบปิดเขียวอยู่หน้าซื้อถือต่อไป ขอให้โชคดีกันทุกคนครับhappy.gif

แนวต้าน 1404 1408 1413 1418

แนวรับ 1393 1387 1382 1377

ราย 4ชั่วโมงสัญญาณกำลังตัดตัวขึ้นยืนบนแดนบวกเพื่อไปต่อ แต่ต้องรอให้ผ่านเส้นแนวต้านย่อยสีฟ้าก่อนถึงจะปลอดภัย

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 18

SET50 ระบบปิดเขียวอยู่หน้าซื้อถือต่อไปครับ

• ถูกใจ 2

ขอบคุณครับปู่ สะบายใจจริงๆที่มีปู่อยู่เคียงข้างเล่นตามระบบแล้วมีกำไรแบบพอเพียง+1 !_087

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...