ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะปู่อากาศเปลี่ยนแปลงช่วงนี้เมื่อคืนฝนตกอีกดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะ หนู๋ยังตามระบบปู่ต่อไปค้าาเขียวๆ :wub:

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะปู่อากาศเปลี่ยนแปลงช่วงนี้เมื่อคืนฝนตกอีกดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะ หนู๋ยังตามระบบปู่ต่อไปค้าาเขียวๆ :wub:

ขอบใจนะที่เป็นห่วงhappy.gif วันนี้วัดใจครับระบบปิดเขียวอยู่ไม่ต้องคิดอะไรมากแนวต้านวันนี้ 1394 ผ่านได้ไปต่อแต่ยังหวังลึกๆว่าจะขึ้นไปทดสอบ 1440 อยู่ครับรอบนี้ก่อนจะลงปรับฐานครับrolleyes.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 15

ขอบคุณครับปู่ มาแบบสั้นๆได้ใจความครับ หวังไว้เหมือนกันครับ อยากลงดอยแล้วว

วันนี้ต้องดูแนวต้าน 1394 ก่อนนะหนู๋หยกว่าจะผ่านได้ไหมส่วน 1400 ตรงนี้เป็นจุดแข็งพอดูผ่านได้ก็สาบใจได้เลย

แต่ทางด้าน SPDR ก็เทขายออกมาหลายตันอยู่ราคาน่าจะวิ่งวนอยู่ในกรอบ 1370-1400 ก่อนเป็นแน่ครับช่วงนี้rolleyes.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 11

วันนี้ต้องดูแนวต้าน 1394 ก่อนนะหนู๋หยกว่าจะผ่านได้ไหมส่วน 1400 ตรงนี้เป็นจุดแข็งพอดูผ่านได้ก็สาบใจได้เลย

แต่ทางด้าน SPDR ก็เทขายออกมาหลายตันอยู่ราคาน่าจะวิ่งวนอยู่ในกรอบ 1370-1400 ก่อนเป็นแน่ครับช่วงนี้rolleyes.gif

ขอบคุณค่ะปู่ !thk

สวัสดีครับปู่นึกว่าหายไปไหนแล้วรถกาแฟออกยังครับปู่จะได้ขึ้นรถไปด้วยคนรอสัญญาณจากปู่อยู่ครับส่วน1372ตามที่ปู่แนะนำก็เข้าเพิ่มไปแล้วครับสบายใจจริงๆ B) :lol:

คุณโลโซเข้าตามที่แนะนำก็ยินดีด้วยรถออกไปแล้วครับ 1372 ที่เดียวกันกับคุณโลโซนั่งละครับถ้าเกิดไปไม่ถึงดวงดาวย่อมาก็จะเข้าเพิ่มอีกไม่เสียหายอะไรครับมาจินเยอะอยู่blush.gif

• ถูกใจ 9

คุณโลโซเข้าตามที่แนะนำก็ยินดีด้วยรถออกไปแล้วครับ 1372 ที่เดียวกันกับคุณโลโซนั่งละครับถ้าเกิดไปไม่ถึงดวงดาวย่อมาก็จะเข้าเพิ่มอีกไม่เสียหายอะไรครับมาจินเยอะอยู่blush.gif

!01 ขอบคุณครับปู่ดูแลสุขภาพด้วยนะครับขอตามระบบปู่ต่อไป กำไรแบบพอเพียงยังดีกว่าไม่ได้อะไรเลยขอบคุณครับ !gd !01 ถูกแก้ไข โดย LOSO

แว่ะไปดู SET50 มาระบบยังเขียวอยู่ครับช่วงบ่ายย่อตัวลงตามสัญญาณ H1 อยู่ไม่ต้องกลัวครับ ส่วนน้ำมันระบบก็ยังเขียวถือต่อไปครับ แต่กราฟในโปรแกรมมันมีป้ญหาอยู่ใครเป็นบ้างครับกราฟน้ำมัน มันดูไม่ได้เลยเป็นตั้งแต่วันศุกร์ละrolleyes.gif

• ถูกใจ 4

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...