ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

1408 สุดยอดมากครับปู่ลุ้นกันต่อ !gd !53

ดีครับคุณหลินปิงแม่นปะ !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รอบแรกผมเข้า 1370 19600 บาท เอามาปล่อย 1408 ที่ 19930 บาท

พอถึงตอนกลางคืน กะให้มันย่อลงมา เก็บเพิ่ม ละก็มาตามนัดจิงๆ 1393 ที่ราคา 19800 บาท

ผม อัดตามใบสั่ง ปู่ 50 บาทแท่งงับ ไม่ตกรถแล้วค๊าฟฟ ระบบเขียวน่าซื้อถือต่อตามระบบ เป้าหมาย 1440+

ขอบคุณมากค๊าฟฟ

งานนี้คงต้องถือยาวหน่อยละกันครับเพราะมันกำลังจะลงช่วงปลายปีครับถ้ามองไม่ผิดนะผมขายไป 1408 แล้วครับปู่จุดที่บอกให้ออกพอดี

เหลือ L ตัวเดียวบนปลายดอย 1420 ทิ้งไว้ลุ้นไม่เครียดครับสบายใจกำไรทุกรอบ !53

ถูกแก้ไข โดย LOSO

รอบแรกผมเข้า 1370 19600 บาท เอามาปล่อย 1408 ที่ 19930 บาท

พอถึงตอนกลางคืน กะให้มันย่อลงมา เก็บเพิ่ม ละก็มาตามนัดจิงๆ 1393 ที่ราคา 19800 บาท

ผม อัดตามใบสั่ง ปู่ 50 บาทแท่งงับ ไม่ตกรถแล้วค๊าฟฟ ระบบเขียวน่าซื้อถือต่อตามระบบ เป้าหมาย 1440+

ขอบคุณมากค๊าฟฟ

ขายที่เดียวกันเลยครับซิกปู่บอกปะนี่ผมรออกด้วยคนครับเหลือไม้เดียวยังไงก็รอระบบพรุ่งนี้ก่อนปู่จะเอายังไงต่อ :D

ขายที่เดียวกันเลยครับซิกปู่บอกปะนี่ผมรออกด้วยคนครับเหลือไม้เดียวยังไงก็รอระบบพรุ่งนี้ก่อนปู่จะเอายังไงต่อ :D

ครับผม มีเพื่อนอบอุ่นดีครับ แล้วเราจะลงอย่างสง่างามครับผม ฮ่าๆๆๆ

ผมเชื่อมั่นในระบบปู่ถือต่อครับใครจะว่าอย่างไรไม่สนนิ่งๆไว้เหมือนปู่บอกเดี๋ยวมันก็ดีเอง !53

:rolleyes: 55+ ฝรั่งเล่นเส้นปั่นกันทั้งคืน :D !53 !53 !53 ถูกแก้ไข โดย LOSO

ทองคำระบบเขียววันนี้ใครที่พอมีกำไรอยู่บ้างก็ขายออกแล้วมานั่งนิ่งๆข้างนอกก่อนครับราคาไปต่อลำบากแล้ว

เหลือไว้ลุ้นต่อสักหน่อยก็พอเพราะใกล้จะปีใหม่แล้ว กลัวฝรั่งเทขายออกหนักเพื่อเที่่ยวปีใหม่เหมือนทุกปีครับrolleyes.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 5

ขอบคุณสำหรับคำเตือนเรื่องฝรั่งเที่ยวดอยครับ คุณพริ้ง

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...