ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ทำไมวันนี้ราคามันลงแต่เช้าหรือจะขึ้นตอนกลางคืนอย่างที่ปู่บอกนะลุ้นอยู่ครับ ^_^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อยู่บนดอยต้องทาโลชั่นกันผิวแตกไว้ก่อนขอให้ดีดขึ้นทีเถอะ :wub:

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

ขอบคุณครับปู่ลงก็ได้ขึ้นก็ดีได้หมดครับสบายใจ :rolleyes:

+1 ให้กำลังใจปู่ต่อไปติดดอยเหมือนกันครับนิดหน่อยรอย่อแล้วเข้าเก็บเพิ่มเอาครับ :blush:

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

ปู่ครับคิดว่าคืนนี้จะมีดีดจริงปะครับจะได้รอเข้าซื้อกินนิ่มอีกครับ :lol:

1397 เลยเพ๊ เป้าหมาย 1403 :lol:

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ช่วงนี้ไม่กล้าเปิด Long กลัวว่าขาใหญ่จะทุบลงเพื่อปิดสัญญาช๊อตที่ค้างอยู่อย่างมหาศาลก่อนสิ้นสิ้นเดือนนี้.

ช่วงนี้ไม่กล้าเปิด Long กลัวว่าขาใหญ่จะทุบลงเพื่อปิดสัญญาช๊อตที่ค้างอยู่อย่างมหาศาลก่อนสิ้นสิ้นเดือนนี้.

ถูกต้องครับเดือนนี้ทั้งเดือนอันตรายวันศุกร์หน้า 24 เตรียมตัวได้เลยครับช่วงนี้อาศัยเล่นค่าขนม :lol: :rolleyes:

ตอนนี้ระบบแดงแล้วนะครับถ้าราคาปิดต่ำกว่า 1390 ระบบจะแดงครับยังไงพรุ่งนี้ก็รอปรับพอร์ตกันก่อนจะถึงสิ้นปีกันได้แล้วครับ

แต่อย่างไรก็ตามต้องรอดูวันพรุ่งนี้ก่อนคืนนี้ยังอีกยาวไกลถ้ายืนเหนือ 1396 ไม่ได้เตรียมตัวกันเอาไว้นะครับ wub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...