ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับปู่เห็นแว๊บๆไปไหนอีกละยังไงก็ขอบคุณครับ 1355 แต่ 1362 ปู่จะผ่านไหมงานนี้ลุ้นกันต่อไปจะรอครับ !53 :lol:

ถูกแก้ไข โดย LOSO

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น่าจะสุดแล้วมั้งครับคืนนี้ 1362 ตรงเด๊ๆ :lol: !gd

ถูกแก้ไข โดย lala

น่าจะสุดแล้วมั้งครับคืนนี้ 1362 ตรงเด๊ๆ :lol: !gd

ผมว่าน่าจะยังมั้งครับ 1355 ปู่บอกคืนนี้น่าจะมาทดสอบนะครับ :rolleyes:

วันนี้ขา S เบิกบานกันถ้วนหน้าเพราะระบบมันแดงอิๆ ผมว่า 1362 น่าจะสุดแล้วเช่นกันครับคืนนี้ !53 !57

ถูกแก้ไข โดย BBC

รอดู คุณหมีตัวใหญ่ๆๆๆ ตอนตี 2 สิครับ ฮิฮิ

มันอาจเป็นกองทุนที่คุณมองไม่เห็นก็ด้ายๆๆๆๆ ผมตั้งชื่อให้มันว่า กองทุนจูออน

สังเกตุตั้งแต่ 2 วันก่อนแล้วครับ จากลากตอน หลังเที่ยงคืน มาได้สักอาทิดย์

กลายมาเป็นทุบ 2 วันติดต่อกันไปแล้วตั้งแต่ 1408

ถ้า ตี 2 คืนนี้ทุบอีก เป็นวันที่ 3 ติดนะงับ

มะวานทำผมไว้แสบมากเลยค๊าฟฟ 1395 พอตื่นมาเจอ 1378 ช้ำจายเลย

วันนี้ทุบอีก คงเจอ 135x ละมั้งเนาะ ><"

ทองคำระบบแดงหมดแล้วอยู่หน้าขายเต็มตัวแนะนำปรับพอร์ตกันได้แล้วขา S ถือต่อครับ

ทิศทางทองคำวันนี้ระบบแดงอยู่ในช่วงขาลงเพื่อปรับฐานลงทำคลื่น 4 ราคาน่าจะลงต่ำกว่า 1325 เป้าหมาย 1307 ไม้แรกส่วนที่เหลือจากนั้น

ค่อยว่ากันอีกที วันนี้ราคาแนวต้านอยู่ที่ระดับ 1376 -1380+- โดยประมาณแล้วน่าจะลงต่อโดยมีเป้าหมายอยู่ที่ระดับ 1357 ก่อนวันนี้หลังจากที่

ลงทดสอบ 1362 ไปเป็นที่เรียบร้อย วันนี้ราคา Rebound กลับตัวขึ้นมาปิดที่ระดับ 1370 ถือว่าราคายังไม่ยอมลงแบบเต็มๆสักทีวันนี้ศุกร์สัปดาห์

คงต้องเลือกแล้วละครับว่าจะยื้อต่อได้อีกนานแค่ไหนก่อนที่จะลงต่อ มุมมองวันนี้ผมแนะนำเปิด S ที่ระดับ 1375 -1378 เพื่อเล่นขา S ตามลงไป

ส่วนท่านใดที่ยังไม่แน่ในก็รอความชัดเจนก่อนค่อยเข้าทำครับ ถ้าราคาดีดตัวขึ้นมาแถว 1380 แล้วยืนอยู่ไม่ได้งานนี้เปิด S ตามลงไปได้เลยครับ

มาดูทางด้านน้ำมัน วันนี้แนะนำขายทำกำไรออกไปก่อนครับสัญญาณไม่ค่อยจะดี SET50 ระบบแดงแล้วอยู่หน้าขายปิดสถานะนั่งรอรถรอบถัดไป

แนวต้าน 1376 1381 1386 1391

แนวรับ 1361 1357 1353 1350

ราย 4ชั่วโมงสัญญาณ Rebound ยังเกิดขึ้นแต่ก็ยังวิ่งอยู่ในกรอบสีฟ้าขาลง

h4copy.jpg*

*วันนี้ไม่แน่ราคาอาจะลงต่อเลยโดยไม่มีการ Rebound ขอให้โชคดีครับ*wub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 16

น้ำมันระบบเขียววันนี้แนะนำขายทำกำไรออกไปก่อน

• ถูกใจ 8

SET50 ระบบแดงแล้วครับอยู่หน้าขาย

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 10

สวัสดีตอนเช้าครับปู่วันนี้มาเร็วสงสัยไม่ได้นอนเหมือนผมแน่ๆยังไงก็พักผ่อนหลับให้สบายนะครับ S เปิดตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับปู่สบาย+3 :lol:

ขอบคุณมากครับคุณปู่ PG มาแจ้งให้ทราบแต่เช้ามืดเลย +1 เป็นกำลังใจให้ครับ ขา S ลุ้นต่อไป

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...