ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

6gccomexgoldcopy.jpg[/size]

ขอบคุณครับปู่ :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย lala

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตลาดของไทยปิดแล้วสำหรับวันนี้....sideway แทบไม่ไปไหนเลย...

คืนนี้จะเป็นคืนวันศุกร์ที่น่าตื่นเต้นรึป่าวนะ....

!10 !10 !10 !10

ถูกแก้ไข โดย @WuT

หวัดดียามเย็นค่ะ ปู่พิ้งคะวันนี้เปิด S ไปแล้วค่ะ เพิ่งหัดเล่นอ่ะ เล่นตามระบบของปู่ค่ะ

วันนี้ได้กำไร SET มานิดหน่อยค่ะปู่แอบเล่นตามระบบอยู่ค่ะ !thk

ตลาดของไทยปิดแล้วสำหรับวันนี้....sideway แทบไม่ไปไหนเลย...

คืนนี้จะเป็นคืนวันศุกร์ที่น่าตื่นเต้นรึป่าวนะ....

!10 !10 !10 !10

ผมว่ามันไม่ไปไหนจริงๆอย่างที่เห็นครับกั๊กราคาไว้วันจันทร์รึเปล่าก็ไม่รู้ :unsure:

ถูกแก้ไข โดย LOSO

วันนี้มีความคืนหน้าอะไรบ้างจ๊ะ...ใจเย็นนะเดี๋ยวมันก็ลงเองละตอนเย็นๆพูดปลอบใจตัวเองจ้าขึ้นรถ 1376 มันหวิวๆใจจัง :lol:

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

วันนี้มีความคืนหน้าอะไรบ้างจ๊ะ...ใจเย็นนะเดี๋ยวมันก็ลงเองละตอนเย็นๆพูดปลอบใจตัวเองจ้าขึ้นรถ 1376 มันหวิวๆใจจัง :lol:

เริ่มขยับลงมาแล้วครับยาย 1376 คนขึ้นเต็มคนรถเลยรอบนี้ !_06

ถูกแก้ไข โดย LOSO

คืนนี้ไม่น่ารอดครับ 30 นาทีกำลังเวฟลง rolleyes.gif

เย้ ขอให้ลงแรงๆเลยคะวันนี้ รอตามเป้าปู่พริ้งคะ :lol:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...