ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

สวัสดีเช้าวันใหม่กับราคาทองที่กำลังพุ่งขึ้นอยู่ตอนนี้ไป 1,384$ กว่าๆแล้ว วันนี้ทองคำแท่งใครที่ยังไม่มีของก็หาซื้อเก็บตุนเอาไว้กันได้เลยครับ

วันนี้ราคาทดสอบ 1,400$ น่าจะได้เห็นกันอีกครั้งผ่านได้ไปต่อยาวและอย่าลืมปรับพอร์ตให้เป็นเชิงรุกด้วยนะเดี๋ยวไม่ทันการตั้ง SL ตามหลังด้วยwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 21

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีเช้าวันใหม่กับราคาทองที่กำลังพุ่งขึ้นอยู่ตอนนี้ไป 1,384$ กว่าๆแล้ว วันนี้ทองคำแท่งใครที่ยังไม่มีของก็หาซื้อเก็บตุนเอาไว้กันได้เลยครับ

วันนี้ราคาทดสอบ 1,400$ น่าจะได้เห็นกันอีกครั้งผ่านได้ไปต่อยาวและอย่าลืมปรับพอร์ตให้เป็นเชิงรุกด้วยนะเดี๋ยวไม่ทันการตั้ง SL ตามหลังด้วยwub.gif

!thk !thk !thk

หวัดดียามเช้าค่ะปู่พริ้งโกลด์ ตกลงเล่น S หรือ L ดีคะ ปู่ว่าแนวโน้มขึ้นหรือลงคะ หนูเล่น S อยู่ควรออกก่อนดีมั้ยคะ ปู่ช่วยชี้แนะด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ !thk !thk !thk

หวัดดียามเช้าค่ะปู่พริ้งโกลด์ ตกลงเล่น S หรือ L ดีคะ ปู่ว่าแนวโน้มขึ้นหรือลงคะ หนูเล่น S อยู่ควรออกก่อนดีมั้ยคะ ปู่ช่วยชี้แนะด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

วันนี้แนะนำปิด S ออกไปก่อนครับแล้วเปิด L ตัดขาดทุนนิดหน่อยแต่ก็ยังดีกว่าสวนทางทองที่กำลังจะวิ่งต่อจากนี้ครับผมยังมองว่าทองจะขึ้นต่อwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 9

ขอบคุณคุณปู่ค่ะ +1เป็นกำลังใจ แล้วจะมีย่ออีกมั๊ยคะคุณปู่ขา !thk !thk !thk !57

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...