ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ผมคงต้องรอเก็บแล้วละครับปู่กลัวพลาดโดกาสดีๆ+1 :rolleyes:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับปู่วันนี้มาทักสายหน่อยเมื่อคืนลุ้นจนหลับคาคอมเลยอิๆ 1392 มันก็มาให้ออกจนไ้ด้ +2 :lol: !01

วันนี้เปิด s รอแล้วค่ะ อาทิตย์หน้าน้องทองคงจะทุบลงอีกใช่ไหมค่ะปู่ !_18 !_18

ขอบคุณมากครับปู่ System test ที่ปู่ส่งมาให้โอโห้ผมไม่อยากจะเชื่อเลยว่ามันจามารูปแบบนี้จริงๆ ผมนับถือปู่มาก

เพื่อนคนไหนที่ได้รับเมลล์จากปู่คงต้องบอกว่าใช่แล้วววว ตรงเด๊๊๊ๆๆๆ +10 ไปเลยครับที่ทำให้ผมมีตังค์ใช้ทุกวัน:lol:

!01 !01 !01 !01 !01 !01 !01 !01 !gd !gd !gd

ถูกแก้ไข โดย longtime

ขอบคุณมากครับปู่ System test ที่ปู่ส่งมาให้โอโห้ผมไม่อยากจะเชื่อเลยว่ามันจามารูปแบบนี้จริงๆ ผมนับถือปู่มาก

เพื่อนคนไหนที่ได้รับเมลล์จากปู่คงต้องบอกว่าใช่แล้วววว ตรงเด๊๊๊ๆๆๆ +10 ไปเลยครับที่ทำให้ผมมีตังค์ใช้ทุกวัน:lol:

!01 !01 !01 !01 !01 !01 !01 !01 !gd !gd !gd

ผมก็ได้รับเช่นกันครับตรงจริงๆกราฟล่วงหน้าขอขอบคุณจากใจด้วยคนครับปู่ !_087

system test ผมก็ได้รับเช่นกันครับลงช้ากว่า1วันถือว่าตรงครับ ตอนนี้ได้แต่ลุ้นว่าจะลงถึงตามที่ปู่ทำไว้ไหม

ถึงแม้จะเป็นการทดสอบราคาล่วงหน้าแบบไม่เป็นทางการแต่ก็ยอมรับว่าผลที่ออกมาดูดีทีเดียวเป้าหมาย1385-1392

บอกล่วงหน้าเป็นอาทิตย์ให้รอขายตรงจุดนั้นแล้วให้เปิด S ใครที่เปิดตามซิกปู่ 1392 คงต้องบอกว่ายิ้มกันถ้วนหน้า

ไม่ได้โม้ครับเรื่องจริง !54

ถูกแก้ไข โดย LOSO

system test ผมก็ได้รับเช่นกันครับลงช้ากว่า1วันถือว่าตรงครับ ตอนนี้ได้แต่ลุ้นว่าจะลงถึงตามที่ปู่ทำไว้ไหม

ถึงแม้จะเป็นการทดสอบราคาล่วงหน้าแบบไม่เป็นทางการแต่ก็ยอมรับว่าผลที่ออกมาดูดีทีเดียวเป้าหมาย1385-1392

บอกล่วงหน้าเป็นอาทิตย์ให้รอขายตรงจุดนั้นแล้วให้เปิด S ใครที่เปิดตามซิกปู่ 1392 คงต้องบอกว่ายิ้มกันถ้วนหน้า

ไม่ได้โม้ครับเรื่องจริง !54

ใกล้เคียงมากครับคุณโลโซผมเห็นด้วย :rolleyes:

อยากได้บ้างอ่ะ รบกวนช่วยส่งให้ด้วยสิคะ usha_siam@hotmail.com ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

ว่าแต่ วันนี้ ขอเสียงคนเปิด S หน่อยค่ะ จะได้รวยกันแย้ววววววววววว :rolleyes:

อยากได้บ้างต้องทำยังไงคะ !_09

Oh!! ทำไมผมตกข่าวนี่ไม่เห็นปู่คุยเรื่องนี้กับผมนี่ครับขอด้วยคนครับปู่ :unsure:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...