ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

วันนี้ขอนั่งลุ้นเป็นเพื่อนครับรอของถูก... :wub:

GF Thailand can not buy <_<

Wait for Monday morning -_-

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอ system test อะไรกันครับ มันเป็นแค่กราฟล่วงหน้าเฉยๆครับ ผมแค่คาดการณ์ทิศทางทองคำไว้ให้ดูเป็นตัวอย่างนะครับ

ของดีก็อยู่ในกราฟรายวันที่ผมโพสให้ดูแล้วนี่ครับ เรื่องของโปรแกรม system test ไม่มีนะครับขอยืนยันอีกที ส่วนท่านที่

ทิ้ง e-mail เอาไว้ก็ลบออกเถอะนะครับ เดี๋ยวพวกไม่หวังดีจะเอา e-mail ของคุณไปทำอย่างอื่นนะ ฝากไว้ด้วยแล้วกันrolleyes.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold

เปิด S จาก1376 มะเช้า ห้าไม้รวด ขนาดกลางๆ ค่อนไปทางขนาดใหญ่ 70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif เป้าหมาย ล็อคไว้ที่ 1358.65... น่าหนุก แต่มะได้ลุ้น เพราะติดงาน

วันนี้ขอนั่งลุ้นเป็นเพื่อนครับรอของถูก... :wub:

:)มารอด้วยคน สมาชิกใหม่ค่ะ ขอบคุณสําหรับคําแนะนําดี ดี :) :P

แหะ ๆ s ไปเหมือนกัน ต้องขอบคุณ อาจารย์ ปู่ที่ช่วยเสริมความมั่นใจ แต่ไม่ใช่วันนี้มันกลับไป 1920 นะ :lol: :ph34r:

ขอ system test อะไรกันครับ มันเป็นแค่กราฟล่วงหน้าเฉยๆครับ ผมแค่คาดการณ์ทิศทางทองคำไว้ให้ดูเป็นตัวอย่างนะครับ

ของดีก็อยู่ในกราฟรายวันที่ผมโพสให้ดูแล้วนี่ครับ เรื่องของโปรแกรม system test ไม่มีนะครับขอยืนยันอีกที ส่วนท่านที่

ทิ้ง e-mail เอาไว้ก็ลบออกเถอะนะครับ เดี๋ยวพวกไม่หวังดีจะเอา e-mail ของคุณไปทำอย่างอื่นนะ ฝากไว้ด้วยแล้วกันrolleyes.gif

จริงตามที่ปู่บอกค่ะ แค่เข้ามาอ่านตามที่ปู่โพสต์ทุกเช้าก็สุดยอดแล้ว

แลัวใช้วิจารณญานตัวเองว่าจะรับความเสี่ยงได้แค่ไหนกำหนดจุดเข้าออกที่จะเล่น

ไม่มีใครเล่นได้ 100 เปอร์เซนต์หรอกค่ะ !uu

ปู่สุดยอดเลยค่ะ ราคามาตามที่ปู่บอกนี้เลย 1359-1354

อาทิตย์หน้าปิด s เลยมั้ยค่ะ

น้องใหม่ ข้าผู้น้อย ขอคาระวะ....ท่านอาจารย์เซียน สุดยอดจริงๆ...นับถือ นับถือค่ะ.

อยากทราบว่าทองคำที่เพื่อนเล่นกันนั้นที่สามารถซื้อขายในช่วงกลางคืนได้นั้นเป็นระบบอะไรหรือครับ

พอดีผมเล่น GF ซื้อ ขายได้แต่ตอนกลางวันเท่านั้นอะครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...