ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

บทวิเคราะห์นอกรอบกราฟทองราย H4 สัญญาณชี้วัดทองคำรายวัน

เท่าที่ดูน้องทองตอนนี้ติดอยู่ที่ 1238 เหนือเส้นเทรนใหญ่ไม่รู้คิดอะไรอยู่ ว่าจะไปทางไหนกันดี จะลงก็กลัวโดนเตะ จะขึ้นก็กลัวโดนทุบ หาทางไปไม่ค่อยถูก

ส่วนสัญญาณ Stoch ลงถึงจุด Low และเริ่มส่งสัญญาณกลับตัวมาบ้างแล้ว แต่ก็ยังนิ่งนอนใจไม่ได้เพราะเจ้าสัญญาณ MA ยังอยู่ใต้เส้นครับต้องรอถึงตอนเย็น

มุมมองของผม มองว่าวันนี้ทองน่าจะอยู่แถวนี้ละหรือลงต่ออีกนิดน่าจะชนเส้นสีเหลืองเทรนใหญ่ก่อนสวิงกลับตัวขึ้นต่อ คุณดูแท่งเทียนสีแดงเมื่อคืนสิครับ

มันน่าเจ็บใจจริงๆ ทำไปได้ ลากใส้หัวท้ายเลย เอาไฟลนตูดรอบแรกพุ่งขึ้น แต่รอบสองดันพุ่งลง เหลือรอบสามคืนนี้รอลุ้นกันต่อครับlaugh.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 2

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณ ^_^ !031

นั่งรอ ลุ้นอยู่ ว่า จา ลงลึกแค่ ไหน :wub: :P

หวังว่าM79ลูกนี้ของเฮียจะทำให้ทองขึ้นในเร็ววันนะครับ :lol: :lol: :lol:

!Kk เมื่อคืนก่อนบอลมา +7 ยิ้มแก้มแทบปริ !53

!K2 แต่พอบอลจบกลับมาดูอีกที -18 แทบเอาหัวโขกโต๊ะให้ตื่น !ahh

เช้านี้เลย !_18 ถ้าบ่ายไหลลงต่อคง !dd

ถึงทองจะเป็นอย่างไรก็ยังหนุกหนานครับ !La มีของไว้ลุ้นขาย

ขอบคุณครับ คุณ pinkgold ที่ไม่ทิ้งกันและคอยแนะนำอยู่เสมอ !thk จะเก็บไว้ขายเมื่อส่งสัณญานครับ

หวังว่าM79ลูกนี้ของเฮียจะทำให้ทองขึ้นในเร็ววันนะครับ :lol: :lol: :lol:

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gifคะ คุณทองชมพู ลุ้นต่อคะ คืนนี้ ทั้งบอล ทั้งทอง

กระทู้นี้ครึกครื้นดีจังเลยครับ....

คุณ prinkgold ก็เป็นกันเองดี...

เอาเป็นว่าวันนี้คืนนี้ลงมาเยอะๆ

พรุ่งนี้เช้าเรามาเปิด L กันดีกว่า....

แล้วรอให้ไปถึง 1,300 ...

จบข่าว...

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...