ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เรียนถามอาจารย์ prinkgold ค่ะ

ถ้ามันหลุด แล้วให้ S ได้ รบกวนอาจารย์ช่วยส่งสัญญาณด้วยนะคะ :P :P :P

ผมไม่แน่ใจครับว่าจะลงไหมเพราะมันหนาวๆ ใครรู้บ้างช่องไหนถ่ายบอลคู่ไหนบ้างผมไม่รู้ตกข่าวบอกผมด้วยครับafd371da.gifafd371da.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผมไม่แน่ใจครับว่าจะลงไหมเพราะมันหนาวๆ ใครรู้บ้างช่องไหนถ่ายบอลคู่ไหนบ้างผมไม่รู้ตกข่าวบอกผมด้วยครับafd371da.gifafd371da.gif

เรียน อาจารย์ prinkgold

่คู่ปารากวัยกับญี่ปุ่น ช่อง 7 21.00 น. ค่ะ

คู่สเปนกับโปรตุเกส ช่อง 3 1.30 น. ค่ะ !thk !thk !thk

เรียน อาจารย์ prinkgold

่คู่ปารากวัยกับญี่ปุ่น ช่อง 7 21.00 น. ค่ะ

คู่สเปนกับโปรตุเกส ช่อง 3 1.30 น. ค่ะ 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

ขอบใจนะ..แต่ว่าตอนนี้ทองลงมาละไปรอแถว 1224 ดีไหมเดี๋ยวมันต้องสวิงปู๊ดๆ ขึ้นไปเลยเป็นแน่wub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold

เมื่อกี้มันลงไปแตะ 1227 ครับ..

แป๊บนึงแล้วดีดขึ้นมาที่ 1230...

เมื่อกี้มันลงไปแตะ 1227 ครับ..

แป๊บนึงแล้วดีดขึ้นมาที่ 1230...

หุหุ มาช่วยกันเอาไฟลนก้นให้มันกลับขึ้นไปยืน 1240 ให้ได้ !_cd !21

เสียวจังเยย ครับคืนนี้

ใช่ครับ...ผมว่าคืนนี้ก็น่าจะมีอะไรให้ลุ้นอีกเหมือนเมื่อคืน...

ผมว่าไม่เกิน 1 ชม. จากนี้ไป...จับตามองให้ดีครับ...

ใช่ครับ...ผมว่าคืนนี้ก็น่าจะมีอะไรให้ลุ้นอีกเหมือนเมื่อคืน...

ผมว่าไม่เกิน 1 ชม. จากนี้ไป...จับตามองให้ดีครับ...

เมื่อคืนเหตุเกิดตอน เกือบ 4 ทุ่ม คืนนี้ก็ลุ้นกันครับมันกว่าลุ้นบอลอีก DownJones ร่วงกระจายเลย

Su Su Honda fighto :D cheer everyone too Ka 10pm -_-/

ผมไปเอา M79 ยิงมันก่อนนะรอเดี๋ยวมีเฮ..พุ่งแน่biggrin.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold

ทองขึ้นบาทแข็ง ทองลงบาทอ่อน เหอๆ สัมพันธ์กันดีจัง

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...