ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เมื่อวานล่วงลงมา1231$ไม่กล้าซื้อ รบกวนถามคุณPrinkgold ถ้าวันนี้1230$รับอยู่ น่าซื้อแท่งเพิ่มไหมครับ :D :D em0009.gif em0009.gif

วันนี้ทองต้องย่อตัวลงมาอีกรอบก่อนขึ้นครับรอดูช่วงเย็นๆ ครับถึงจะรู้ถ้าลงมาแถว 1232 ก็น่าจะโอเคครับ

• ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กะลังอารมณ์ม่ะดี ไม่รีบพุ่งขึ้นเดี๋ยวยิงทะลุเลย !Kk !Kk !Kk

ป้าอินขอตบท้ายด้วยM150 ด้วยคนค่ะ เผื่อวันจะวิ่งกระฉูด :)

ขอบคุณ !thk สำหรับกราฟทุกๆเช้า !thk สำหรับความเห็นทุกอย่าง แอบอ่านมานาน อยากให้กำลังใจกับคุณ คุณเป็นคนดีมาก

!thk !thk !thk !57 !57 !57

พรุ่งนี้ จีเอฟ คงได้แต่มองอีกวันเพราะทำอะไรไม่ได้

!_09 ขึ้นก็ไม่ขึ้น ลงก็ไม่ยอมลง !034 เอาใจยากจริงๆ แต่ที่แน่ๆตามระบบอย่างเดียวครับ !01

กราฟทอง H4 ระบบยังแดงอยู่ครับสัญญาณเริ่มกลับตัวลงมาบ้างแล้วน่าจะลงมาทอสอบเส้นเทรนใหญ่อีกรอบถ้าลงไม่ผ่านเด้งขึ้น 100%

ถ้าลงรอซื้อแถว 1232 1230 : TP Cut loss 1258

Stop loss 1226 Gold spot แต่ถ้าไม่ลงลุ้นให้ผ่าน 1258 ไปเลยครับ ปัญหาตอนนี้คือที่ 1246 จะผ่านได้ไหมนี้สิคิดหนักลุ้นกันต่อไป

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ขอลุ้นเก็บของได้มั้ยอ่ะ :wub: อิอิ ขอบคุณค่ะคุณพริ๊งโกลด์ (...แปลว่าไรเหรอคะ? ม่ายช่าย พิ๊งค์ด้วยอ่ะ)

ขอบคุณครับคุณ prinkgold !thk

!_04 1258 fight !!!

ถูกแก้ไข โดย sasori

คุณ prinkgold ครับ ถ้ารอบนี้ดีดขึ้นไปแถวๆ 1255+ แล้วร่วงลงมาอีกควรตัดสินใจทิ้งของได้รึยังครับ !ee

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...