ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

เห็นระบบแดงแล้วมันหนาวจริงๆ ต้องลุ้นต่อไปว่าจะดิ่งเหวหรือพุ่งขึ้นฟ้าครับ ถ้าหลุดก็ไปรอที่ 1232 1230 1227 เลยครับเซ็งจริงๆ

อิๆรอสวนกลับอย่างเดียวbiggrin.gif สัญญาณ Stoch ก็กลับหัวลงมาละรอลุ้นพี่เหลืองเราว่าจะรับอยู่ไหม..ถ้ารับอยู่เหมือนเมื่อวานมีเฮแน่wub.gif

แบบนี้เค้าเรียกรับไหวเปล่าคะ ท่านแม่ทัพกองหน้า !_cd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใจเย็น ๆ มีขึ้นก็มีลงเดี๋ยวพิมพ์แบงค์ให้ยืมเอาเปล่า อิอิ !ee !ee

เด๋วเจอข้อหาพิมพ์แบงค์ปลอมนะ !54

ไฟลนก้นเสร็จ เต้นเชียร์ต่อเอ๊า 07baa27a.gif

555+ ร้อนตูดวิ่งไปขึ้นไปแล้ว..แต่ว่าแนวต้านนี่สิเอามีดตัดให้ขาดหน่อยครับขวางทางทองจริงๆ 1246 นี่laugh.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 3

เอาให้มันหนักๆ ใส่ไม่ยั้งกันไปเลยครับ อย่าลืมเอาไฟลนตูดมันด้วยละ..ตอนนี้พี่เหลืองเราทำหน้าที่ได้สมบูรณ์แล้วครับรับอยู่หมัดเช่นเคย 1246 แล้วลุ้นๆlaugh.gif

!uuช่วยอีกแรงค่ะเอาเบนซินราดด้วยจะได้เร็วยิ่งขึ้น อิอิ !uu

เด๋วเจอข้อหาพิมพ์แบงค์ปลอมนะ !54

เด็กดื้อจะเอาด้วยเปล่า แต่เอ สงสัยไม่ต้องเพราะถือ L

70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gifคุณทองชมพู และ เหล่าสาวกสนุกกันจิงๆ โซดามาแล้ว พร้อมสปาตาร้ มาฟันแนวต้านนนนน ฉับๆๆๆ

วันนี้ไม่มีบอล...

แต่มีทองให้ลุ้น...

เอาเชียร์.... :lol:

ท่านประธานฯ คุณ Prinkgold คุณ a-dang เขียนสองแง่สามง่ามอันตรายมาก ขอให้ท่านประธานฯ ที่เคารพสั่งถอน คำว่า ใช้เบนซินราด ครับ

เพราะ มันจะกลายเป็นเผาหมู่ครับ เบนซินมันแรง จุดไฟติดที่ พรึ่บ พินาศหมด ท่านประธานฯ Prinkgold บอกให้ถอนหน่อยครับ

คุณเด็กดื้อ เป็นกองหลังคุณ a-dang เหรอ ถอยระวังโดนไฟนะครับ ว้าย 1,245 หล่นมาแล้ว เอาถังเบนซินไปห่างๆ แล้วถังดับเพลิงมาเร็ว

เดี๋ยวตายหมู่

สู้เค้านะคะพี่ปุงปังขอเชียร์ด้วยคน แอลไว้เยอะ (ชักจะหนาวๆพิกล) !_cd !_cd !_cd

ช่วยกันลุ้นให้ปิดเกิน 1250 ครับ คืนวันศุกร์มีเฮ แน่ๆ ผมยังกอดน้องทองอยู่แน่นๆนะครับ

วันนี้กองเชียร์คึกคัก ว่าแต่ เจ้า 1246 ทำไมมันแข็งแรงจัง !061

วันนี้ลุ้นให้ผ่าน 1246 ไปได้ก่อนครับเพื่อที่จะได้หยุดพักแถว 1246 ก่อนแล้วพรุ่งนี้จะได้มีแรงไปต่อ 1256 1258 ครับ วันศุกร์น่าจะขึ้นไปทดสอบที่ 1265 พอดี

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 2

เป็นกำลังใจให้กับทุกๆคนครับ ..หวังว่าคงจะดีดขึ้นอย่างแรง

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...