ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ฮัลโหล ผู้จัดการขาใหญ่เหรอ คืนนี้จัดการเลยนะ ทำให้พุ่งไปกว่า 1,255 ให้ได้ ฟังไว้ และทำตามให้ได้ล่ะ

นี่คือคำสั่ง รับทราบไหม

Yes Yes Sir OK Thank you Well done

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ระบบทองคำแท่งตอนนี้แดงมาแล้วครับ 1 แท่ง ผมเองได้ปรับปรุ่งระบบใหม่ให้เร็วขึ้นหนึ่งวัน หลังๆ มานี่ระบบรู็สึกจะช้าลงไปการเข้าถึงข้อมูลทาง

เทคนิคสัญญาณช้ากว่ามาก จะเห็นได้จากระบบเข้าออกเร็ว แทบไม่มีกำไรเหมือนเมื่อก่อนแล้วครับ การปรับเปลี่ยนครั้งนี้จะเห็นได้ว่าระบบราย Week

สัญญาณแดงออกมาแล้วแต่ยังยืนอยู่บนเส้นเทรนใหญ่ได้อยู่ แต่ถ้าหลุดลงมาสัปดาห์หน้าไม่อยากจะคิดเลยครับลงหนักแน่ยังไงถ้าไม่หลุดลงมาก็ถือต่อครับ

แต่ถ้าหลุดก็คงต้องปิดสถานะไปก่อนเป็นแน่ครับแล้วรอคลื่นลูกใหม่มา ถ้าระบบยืนเหนือ 1260 ได้ก็จะเขียวต่อครับที่เห็นสีแดงแท่ง 1 ก็จะเปลี่ยนเป็นเขียวตาม

ส่วนรายวันถ้าปิดต่ำกว่า1232 ในวันนี้ระบบจะแดงตามไปครัผมเองเอาใจช่วยครับเพราะไม่อยากจะขายตอนนี้เลยยังไม่ถึงเป้าหมาย 1300 เลยครับลุ้นๆ

เส้นสีน้ำตาลเป็นเส้นแนวรับทองคำแท่งรายปีครับ ถ้าหลุดลงมารอเข้าซื้อแถวนั้นได้เลย ผมมองไว้ 1210 1180+

ขอบคุณครับเฮียprinkgold :lol: :lol:

• ถูกใจ 2

ขอบคุณครับ

เห็น คุณ Printpound นั่งรอ อยู่แถวหน้า เพื่อรอ ช้อน 1180... !gvme !ee !ee

ขอบคุณค่ะ คุณ Prinkgold !031

ระบบราย H4 ยังแดงต่อเนื่องครับ ผมใช้ระบบทองคำปรับปรุ่งใหม่นะครับวันนี้เห็นการเข้าถึงเร็วกว่าระบบเก่า 1 วันครับ พรุ่งนี้ถ้าปิดต่ำกว่า 1232 หรือเลยเส้นแนวรับใหญ่ลงมาแนะนำให้ปิดสถานะไปก่อนนะครับน่าจะลงหนัก ตอนนี้ระบบใหม่ก็แดงตามทองคำแท่งไปแล้วครับยังไม่ 100% ถ้าดีดกลับขึ้นมายืนเหนือเส้นได้ระบบก็จะเป็นเขียวเราก็ถือต่อไปครับ รอแดงมาแล้วค่อยขายออกพร้อมกันครับ แต่อยากขายที่ 1300 มากกว่าครับลุ้นให้พี่เหลืองทำงานก่อนถ้ารับอยู่ก็มีเฮครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 2

ม่าย...ม่ายจิง ครายก้อด้าย บอกซิ ที่พูดมาทั้งหมดมันไม่จิง ใช่มั้ย !_00 !_00 !_00 !_00 !_00

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...