ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ทองตอนนี้ลงมาเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับแดงทั้งแท่ง หลุดแนวรับลงมาหมดแล้ว รอเข้าซ้อนซื้ออย่างเดียว Gold Spot ใครขายตั้งแต่หัวค่ำก็นั่งนับกำไรไปก่อน

รอคลื่นลูกใหม่มาแล้วขึ้นรถไปพร้อมกันครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ระบบใหม่ที่ปรับปรุงไปเมื่อเช้าให้เร็วขึ้น1วันก็แดงด้วยเช่นกันครับ รอซื้ออีกทีตรงเส้นเทรนแนวรับสีน้ำตาล 1196 1180 ครับน่าจะรับอยู่รอดูต่อไปครับ

1215 แล้วคร๊าาาาาาาาา :excl: :excl: :excl:

1208 แล้วครับ...

สงสัยคืนนี้หลุด 1200 แน่ๆ เลย...

1208 แล้วครับ...

สงสัยคืนนี้หลุด 1200 แน่ๆ เลย...

น่าจะอยู่แถว 1200 ครับผมว่าวันนี้..ตอนนี้ระบบทองคำแท่งก็แดงแท่ง 2 เรียบร้อยไม่รอดรอเข้าซื้อเพิ่มครับอย่างเพิ่งขาย

อยากขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ

คือมี GF L ที่ 19230 (1241) ขายตัดขาดทุนดีไหมค่ะ คิดไม่ตกค่ะ...รบกวนเพื่อนๆ และกูรู ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากๆๆ นะคะ

อยากขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ

คือมี GF L ที่ 19230 (1241) ขายตัดขาดทุนดีไหมค่ะ คิดไม่ตกค่ะ...รบกวนเพื่อนๆ และกูรู ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากๆๆ นะคะ

ความคิดผมแนะนำพรุ่งนี้ให้ขายออกไปก่อนครับ ทองยังลงอีกเยอะ เก็บเอาทุนไว้เล่นรอบใหม่ดีกว่าครับwub.gif

เมื่อกี่แวะไปดูทางด้าน Dow Jones ,Oil ,Silver ร่วงลงแบบไม่เป็นท่าเลยครับ

จะลงถึงไหนเนี่ย มีทุนในหน้าตักอีกนิดหน่อย สอยเพิ่มดีมะคะ !21

คุณ Prink คิดว่าจะมีเด้งมาให้ออกมั้ยครับ คิดว่ามันจะร่วงพรุ่งนี้ เพราะเป็นวันศุกร์ ที่ผมเคยถามไป 10-10-2008 มันวันศุกร์

ออกไปรอดีกว่า แต่ออกที่เท่าไรดีนี่สิ

ขอบคุณนะคะ คุณ Prinkgold

สำหรับคำแนะนำ คือนี้ต้องนอนไม่หลับแน่ๆ เลยค่ะ ยังทำ จาย ไม่ได้เลย....

ขอบคุณอีกครั้งนะคะ

คุณ Prink คิดว่าจะมีเด้งมาให้ออกมั้ยครับ คิดว่ามันจะร่วงพรุ่งนี้ เพราะเป็นวันศุกร์ ที่ผมเคยถามไป 10-10-2008 มันวันศุกร์

ออกไปรอดีกว่า แต่ออกที่เท่าไรดีนี่สิ

ถ้าวันนี้ 1200 รับอยู่เป็นที่พักของขาลงน่าจะดีดกลับไม่เกิน 1217 1222 ครับแล้วจะลงต่อ ตามความน่าจะเป็นรอเข้าซื้ออีกที 1180 น่าจะโอเคครับ

ถ้าวันนี้ 1200 รับอยู่เป็นที่พักของขาลงน่าจะดีดกลับไม่เกิน 1217 1222 ครับแล้วจะลงต่อ ตามความน่าจะเป็นรอเข้าซื้ออีกที 1180 น่าจะโอเคครับ

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้อยากให้รับอยู่+กองทุนเก็บ พรุ่งนี้ผมจะโดด แล้วไป รอที่ก้นเหวด้วยกันครับ

ถ้าคืนนี้กองทุนเทซ้ำ พรุ่งนี้ไม่ไปทำงานครับ หมดแรง เช้ามาต้องไล่เอาหุ่นออกด้วย

ถูกแก้ไข โดย wanrapee

เพื่อนๆ ว่ารูปนี้มันไหลเหมือน"น้ำตก"มั้ยครับ...

:lol: :lol: :lol:

post-979-055447600 1278003864.jpg

น้ำตก 1180...ยังจะมาซ้ำ..อีกเหรอเนี้ยะ

!ahh !45 !064 !_02 !dd

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...