ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ คุณ Prinkgold รับทราบครับว่ายังแดงอยู่ ขอบคุณมากครับ

เด็กดื้อ กับ ป้าอิน ครับ ขอเด็กขายของ ช่วยด้วยคนนะครับ ขอ เปิดเซฟ หยิบ น้องอาร์ กับ พี่เอ็ม ก่อน จะไปร่วมสมทบซัดไอ้คนทำทองลง

ให้หัวทิ่มเลยครับ

เคาะประตูเรียก ขาใหญ่ โทรฯ ไปสั่งสอนให้ทุ่มเงินปั่นขึ้นด้วย คืนนี้ รอราคา 1,280 ไปเลย เพราะขึ้นน้อยไป ก็โดนอาแป๊ะกั๊กราคา ให้มันสุดๆ ไปเลย

หายข้องใจ ลงดอยหมด

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เห็นระบบแดงแล้วมันหนาวจริงๆ ต้องลุ้นต่อไปว่าจะดิ่งเหวหรือพุ่งขึ้นฟ้าครับ ถ้าหลุดก็ไปรอที่ 1232 1230 1227 เลยครับเซ็งจริงๆ

อิๆรอสวนกลับอย่างเดียวbiggrin.gif สัญญาณ Stoch ก็กลับหัวลงมาละรอลุ้นพี่เหลืองเราว่าจะรับอยู่ไหม..ถ้ารับอยู่เหมือนเมื่อวานมีเฮแน่wub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 3

ยังไงก็ได้ฮะ !_18d ...ตอนนี้รับได้ทุกอย่างละ !033 !_02 !033

!dd !dd !dd !dd !dd !dd !dd !dd

คนไม่มีอารมณ์...มีเเต่นํ้าตา !064 24 ชัวโมง

...ฮือๆ

ใจเย็นๆๆ พี่น้อง เป็นกำลังใจกัน เดี๋ยวน้องทองก็กลับใจขึ้นขึ้น....เอง

คุณ wikiki .ใจเย็นครับ คอยติดตาม...CHEER.......CHEER !57 !57 !57

ขึ้นไปแล้วครับ พอมีหวังไม่ครับ คุณ Prinkgold

ป้าอินกับคุณเด็กดื้อ ยิงกระหน่ำนะครับ อย่าหยุดยิงจนกว่าจะกระสุนด้าน

เด็กดื้อ กับ ป้าอิน ครับ ขอเด็กขายของ ช่วยด้วยคนนะครับ ขอ เปิดเซฟ หยิบ น้องอาร์ กับ พี่เอ็ม ก่อน จะไปร่วมสมทบซัดไอ้คนทำทองลง

ให้หัวทิ่มเลยครับ

เคาะประตูเรียก ขาใหญ่ โทรฯ ไปสั่งสอนให้ทุ่มเงินปั่นขึ้นด้วย คืนนี้ รอราคา 1,280 ไปเลย เพราะขึ้นน้อยไป ก็โดนอาแป๊ะกั๊กราคา ให้มันสุดๆ ไปเลย

หายข้องใจ ลงดอยหมด

เด๋วเรียกแนวหน้าคุณ a-dang มาก่อนน้า

รายนั้นอ่ะหน่วยกล้าตายคนแรก !54 !54 !54

คูณ Prinkgold บอกว่าจะย่อ 1230 มะกี้ย่อแร้วก้อไปต่อซะดีๆ ไม่งั้นโดนทั้งอาร์ ทั้งเอ็ม แน่ !hh

ถูกแก้ไข โดย เด็กดื้อ

เง้ออ อ...หู้..กระสุน หมด..ปายแว๊ว อ่า !034

เอาให้มันหนักๆ ใส่ไม่ยั้งกันไปเลยครับ อย่าลืมเอาไฟลนตูดมันด้วยละ..ตอนนี้พี่เหลืองเราทำหน้าที่ได้สมบูรณ์แล้วครับรับอยู่หมัดเช่นเคย 1246 แล้วลุ้นๆlaugh.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ยังไงก็ได้ฮะ !_18d ...ตอนนี้รับได้ทุกอย่างละ !033 !_02 !033

!dd !dd !dd !dd !dd !dd !dd !dd

คนไม่มีอารมณ์...มีเเต่นํ้าตา !064 24 ชัวโมง

...ฮือๆ

ใจเย็น ๆ มีขึ้นก็มีลงเดี๋ยวพิมพ์แบงค์ให้ยืมเอาเปล่า อิอิ !ee !ee

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...