ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

คืนนี้ไม่มีประกาศตัวเลข อะไรเลยครับ คงจะ sideway มากกว่า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เฮ้อ หนึ่งชม วิ่งชนเส้นเทรนด์ สี่ชมวิ่งชนเส้นเทรนด์ ต้องรอให้เลือกข้างได้ก่อน แล้วก็จะรู้ว่า ไปทางใด เหอๆwub.gifwub.gifwub.gif

ขอบคุณค่ะปู่พริ้งสุดยอดไปเลยยย รอทองรีบาว รอเซทย่อค่ะ

ชนข้างบน และข้างล่าง เลือกไม่ถูก เลย อิอิ เริ่มเห็นดอยแล้วเรา > <

ท่าทางจะเลือกทางลงแฮะ

คุณsoda ว่าทองจะมีโอกาสดีดขึ้น1360 มั้ยเนี่ย :blink:

เพราะดูจะลงมากกว่าขึ้น และมุมมองของฝรั่งในการเทรด

ก็มองลงอยู่เช่นกัน

คุณsoda ว่าทองจะมีโอกาสดีดขึ้น1360 มั้ยเนี่ย :blink:

เพราะดูจะลงมากกว่าขึ้น และมุมมองของฝรั่งในการเทรด

ก็มองลงอยู่เช่นกัน

... ส่วนตัวมองว่ายังไม่สุดคะ แอบเปิดS ไปเหมือนกัน L ก็มีคะ แต่ไม้เดียว S เปิดไปสามคะ... แต่คิดว่าไม่น่าลงมากกว่า 1320

... ส่วนตัวมองว่ายังไม่สุดคะ แอบเปิดS ไปเหมือนกัน L ก็มีคะ แต่ไม้เดียว S เปิดไปสามคะ... แต่คิดว่าไม่น่าลงมากกว่า 1320

โห! นับถือ.....กล้าขัดคำสั่งปู่(ล้อเล่นนะค่ะ :P ) แต่ตัวเองก็ทำ

แบบนั้นด้วย ไม่รู้ชะตาชีวิตจะเป็นยังไง เพราะออกกลางคืน

ไม่ได้ :(

โห! นับถือ.....กล้าขัดคำสั่งปู่(ล้อเล่นนะค่ะ :P ) แต่ตัวเองก็ทำ

แบบนั้นด้วย ไม่รู้ชะตาชีวิตจะเป็นยังไง เพราะออกกลางคืน

ไม่ได้ :(

..555 ไม่ได้ขัดคำสั่ง ท่านทองชมพู นะคะ แต่ เป็นมุมมองโซดาคะ เพราะ ยังต้องฝึกอ่านกราฟไปพร้อม ๆกับท่านทองชมพู อาจมีบ้างที่เห็นแตกต่าง แต่มิได้จะหวังแตกแยก หรือขัดคำสั่ง ของท่านทองชมพูคะbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

ต้องถามว่า ราคา ที่ซื้อจะมีโอกาสเห็นอีกหรือเปล่า ผมคิดว่า ราคาที่ปู่ให้ น่าจะมีโอกาส เห็นอีกนะครับ !17

..555 ไม่ได้ขัดคำสั่ง ท่านทองชมพู นะคะ แต่ เป็นมุมมองโซดาคะ เพราะ ยังต้องฝึกอ่านกราฟไปพร้อม ๆกับท่านทองชมพู อาจมีบ้างที่เห็นแตกต่าง แต่มิได้จะหวังแตกแยก หรือขัดคำสั่ง ของท่านทองชมพูคะbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

พูดได้ดีสมกับนักการเมือง เอ้ย :D คุณโซดาใช้คำพูดได้ดี

และชัดเจนจริง ๆ ค่ะ ^_^

พูดได้ดีสมกับนักการเมือง เอ้ย :D คุณโซดาใช้คำพูดได้ดี

และชัดเจนจริง ๆ ค่ะ ^_^

คิกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เค้ามะด้ายเปง นักการเมืองซะหน่อยตะเอง เค้าเปง ส.ว ต่างหาก70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...