ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณปู่คะเมื่อวานได้กำไรจะสะสมซื้อคอลโดแล้วเชียววันนี้ต้องรีบไปแบงค์ส่งเงินไปเพิ่มจะซื้อเก็บอีกเพราะราคาน่าเก็บเพิ่มช่วงนี้คงต้องลงทุนสะสมดอยวันละนิดไปก่อนใจยังกลัวไม่กล้าเปิดเอสกลัวติดอ่างขางติดดอยเล็กดอยน้อยเพื่อเป็นกำลังใจให้ชาวดอยด้วยกันสนุกกว่าอีกอย่างเชื่อว่ายังไงทองก็คือสินทรัพย์ที่ปลอดภัยและเป็นการลงทุนที่คุ้มกว่าลงทุนให้เพื่อนยืมหรือเล่นแชร์จะได้คืนก็ยากสู้สนุกกับการลงทุนแบบได้แต่ได้ไม่แน่นอนแต่ที่แน่ฯไม่เจ็บใจทีหลังดีกว่าแถมยังสบายใจไม่ต้องเสียความรู้สึกเวลาทวงถามต้องการเงินก็ได้แน่นอนไม่มีรอช้ากำไรบ้างขาดทุนบ้างดีกว่าเสียเงินเสียเพื่อนจริงไม๊ปู่ !023 !32

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รอปู่ด้วยค่ะ คุณโซดา ไม่รู้จะไปทางไหนดี จะแอลเพิ่มก็กล้วมันลงอีก จะเอสราคาก็ต่ำเหลือเกิน

จะไปยังไงดีน้อ

ถ้าไม่มั่นใจ หยุดเทรดก่อนคะ รอ เทรนด์ชัดเจน แล้วค่อยเข้า เด๋วเข้าไปแล้วเป็นกังวลป่าวๆbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

!Announce

ซึ้งใจค่ะปู่ เวลาแฟนคลับเรียกหา ปู่ก็ออกมาทันใด

พร้อมกับคำปลอบใจ ไม่ต้องกลัว ไม่ต้องกลัว เราจะไม่ทิ้งกัน เราจะเดินไปด้วยกัน

อยากบอกว่าปู่ได้ใจจากพวกเราไปเต็มๆค่ะ

ขอคารวะ

!_087

ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนที่อยู่กลางดอยนะครับ ในความรู้สึกของผมถ้าเปิดตลาดมาลงตั้งแต่ต้นสัปดาห์แบบนี้ ปลายสัปดาห์น่าจะมีข่าวดี

เพราะต้องรีบลงให้สุดก่อนขึ้นต่อยังไงเจอกันที่ 1320 อีกไม้นะครับ ย่อเป็นเก็บทีละนิดๆ สะสมเอาไว้..ทองขึ้นจะได้ไม่ตกรถกันนะครับ

ส่วน SET50 640+ จุดตกของโลใหม่เผื่อเอาไว้ไปถึง 620+ ด้วยรอเข้าเก็บ วันนี้ขอตัวละ wub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 10

ถึง 1330 แนวรับแรกของ ปู่ PG แล้ว ผมเดาว่าน่าจาลงสุดแล้วนะ B)

• ถูกใจ 1

ขอบคุณคะปู่ ซาบซึ้งในน้ำใจปู่จริง ๆ ถึงอยู่บนดอยก็อุ่นคะ เพราะมีปู่เป็นเพื่อนและเป็นกำลังใจให้ สู้ ๆ คะ !thk !thk !10 !10

วิ่ง 1352 ดีๆเกิดดอยได้งัย..+55ไม่กลัวครับมีปู่เป็นเพื่อนที่เดียวกันอีกจะกลัวอะไรย่อมาเยอะๆจะได้กวาดต้อนเอาไว้เป็นคอกใหญ่ๆซะเลยน้องหมูอู๊ดๆ :lol:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...