ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

อยู่ดอยเหมือนกาน ครอง 3 ดอยเล้ยยยยย !_cd !_cd !_cd !21 !21 !21

เย้ มีเพื่อนบนดอย ไม่เหงาและ ตรุษจีนเด่วได้ลงดอยพร้อมกัน B)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แหม! กำลังคิดจะเดินตามรอยเท้าคุณโซดาอยู่นะเนี้ย เพราะมี

อัพเดทข้อมูลการตัดสินใจให้ได้รับรู้อยู่ตลอด

ช่วงกลางวันที่ตลาดหลักทรัพย์เปิด คุณโซดาคอยดูและโพสตลอดหรือเปล่าค่ะ จะได้เข้ามาดูเป็นระยะ ๆ บ้างว่าจะปล่อยหรือเข้าเก็บที่ตรงไหนดี หรือจะเลื่อนเป้าหมายตามคุณโซดาได้

"มิใช่ผู้รู้" แต่เป็นผู้สามารถทำกำไรได้ต่อเนื่อง แค่นี้ก็เพียงพอ

แก่การเดินตามแล้วค่ะ อย่าถล่มตัวเลยค่ะ ^_^

วันใดที่ว่าง ชนิดงานไม่มี ถึงได้เข้าออนทั้งวันคะ แต่บางวันงานรุมเหมือนยุงทึ้งหมาเน่า ก็ได้แต่ชำเลืองมองใน pda คะ

วันใดที่ว่าง ชนิดงานไม่มี ถึงได้เข้าออนทั้งวันคะ แต่บางวันงานรุมเหมือนยุงทึ้งหมาเน่า ก็ได้แต่ชำเลืองมองใน pda คะ

สำนวนจ๊าบมากค่ะ ไม่อยากจะเชื่อว่าเป็นสว. :lol:

การพูดวัยยยยยรุ่นม๊ากม๊ากค่ะ :P

แหม วันนี้ ทองไม่เร้าจายซะเล้ย เด๋ว แว๊บไปลุ้น EUซะหน่อย วันนี้ S ทั้งทอง และ EU

3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif3ca8b998.gif........ดูดิ ทำโลว์ใหม่ได้มะ... วันนี้ ดันเร้าใจซะพร้อมกันอีก ทั้งทองทั้งอียู ถูกแก้ไข โดย Soda

รถใกล้จะมารับละครับ รถทะเบียน L 1320 :lol:

เด๋วเตรียมเก็บเป๋ารอก่อน เด๋วตกรถ

มีใครจะไปด้วยมั้ย ฮาาาา :P

ผมกลัวว่ามันจะลงสุดแล้วสิครับ คุณ Soda คุณ PG เพราะดู CCI มันเริ่มกลับตัวขึ้นไปหา เส้น 0 แล้วนะครับ ระวังๆ กันด้วยนะครับ กลัวแทนอ่ะ

ผมกลัวว่ามันจะลงสุดแล้วสิครับ คุณ Soda คุณ PG เพราะดู CCI มันเริ่มกลับตัวขึ้นไปหา เส้น 0 แล้วนะครับ ระวังๆ กันด้วยนะครับ กลัวแทนอ่ะ

คุณโซดาเห็นตามนี้หรือเปล่าค่ะ :blink:

อืมม ... อันนี้ไม่ทราบแน่ชัดเหมือนกันคะ โซดาจะรอจนกว่ามานเด้งขีั้นไปเข้าเทรนด์ที่จะขึ้นได้ โซดาดูเส้นเทรนด์ตัวเองนะคะ โดยส่วนตัว เทรดโดยไม่ใช้อินดี้เลยคะ แค่เส้นฟิโบ กับไม้บรรทัดหนึ่งอัน เอาไว้ วางเส้นเทรนด์

ลงแล้วเดี๋ยวก็ขึ้น ขึ้นแล้วเดี๋ยวก็ลง แต่พรุ่งนี้จะเป็นอย่างไรหละ..b048a2d2.gif

ลงแล้วเดี๋ยวก็ขึ้น ขึ้นแล้วเดี๋ยวก็ลง แต่พรุ่งนี้จะเป็นอย่างไรหละ..b048a2d2.gif

70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif ง่ายๆ เลยคะ ไม่ดอย ก็ เหว ค๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...