ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif ง่ายๆ เลยคะ ไม่ดอย ก็ เหว ค๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ถุกกกกก...ถูกต้องค๊าาาาาาา...คุณ Soda d5f02ecd.gifd5f02ecd.gif d5f02ecd.gif d5f02ecd.gif d5f02ecd.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอาไง เอาตามกันครับ.... เป็นกำลังใจให้ครับ คุณโซดา ลุยมาเยอะแล้ว ลุยต่อไปเลยครับ :rolleyes:

เอาไง เอาตามกันครับ.... เป็นกำลังใจให้ครับ คุณโซดา ลุยมาเยอะแล้ว ลุยต่อไปเลยครับ :rolleyes:

.. ขอบคุณคะ Mr. N ... -*** ขอตัวไปนอนก่อนนะคะ พรุ่งนี้เช้า หวังไว้ว่าตื่นมา พอร์ตคงได้ทำการปิดแบบที่ตั้งใจ

ดึงจริง ดึงหลอกไม่รู้ละตอนนี้ ขึ้นรถเรียบร้อย :D :D :D

มารอปู่พริ้งคะ วันนี้จะลงหรือจะขึ้นคะ :lol:

สวัสดีทุกคนครับวันนี้ทองจะขึ้นนะให้เข้าเก็บไปก่อนเลย ส่วนน้ำมันแดง set50 แดงwub.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 8

สวัสดีทุกคนครับวันนี้ทองจะขึ้นนะให้เข้าเก็บไปก่อนเลย ส่วนน้ำมันแดง set50 แดงwub.gif

ขอบคุณคะปู่ แสดงว่าทองเริ่มกลับตัวเป็นขาขึ้นแล้วใช่มั๊ยคะ :lol:

ทองคำระบบแดงอยู่หน้าขาย นั่งนิ่งๆรอสัญญาณซื้อเขียวแท่งแรกมา (วันนี้มี rebound ขึ้นไปทดสอบ $1339 - $1342)

ทองคำเมื่อคืนวานนี้ปรับตัวลดลงมาทดสอบเส้นแนวรับที่ระดับ 1322 แต่ลงไม่ถึง 1320 ตามที่ผมคาดการณ์เอาไว้สำหรับใครที่เข้าไปเมื่อววานก็ลุ้นเอาใจช่วยกันต่อไปครับ

วันนี้เห็นสัญญาณดีๆตั้งแต่เช้าว่าจะมี rebound ขึ้นอยู่น่าจะประมาณ 1339 -1342 โดยประมาณถ้าหลุดขึ้นไปได้ใครที่ติดดอยก็คงมีเฮกันต่อไป 1353 ผมก็ได้แต่หวังเช่นนั้น

เหมือนกันครับแต่ก็แค่ rebound ยังไม่ใช่ขาขึ้นครับ ผมก็เข้าเก็บเพิ่มไปแล้วเมื่อวานตรง 1323 เช่นกันรอย่อรอบต่อไปค่อยเก็บเพิ่มตามระบบที่ยังแดงอยู่ ถ้าเกิดว่าดีดแรงๆ

ไปต่อถึงอาทิตย์หน้าแล้วระบบปิดเขียวอันนี้ก็น่าคิดแต่ยังไม่เกิดขึ้น สัญญาณทางเทคนิครายสี่ชั่วโมง CCI ส่งสัญญาณการกลับตัวระยะสั้นออกมาให้เห็นแล้วบวกกับ MACD

ก็เริ่มจะที่กลับตัวขึ้นมาบ้าง วันนี้ลุ้นกันต่อไปว่าจะไปได้ไกลสักแค่ไหนรอบนี้ ส่วนน้ำมันระบบแดงอยู่หน้าขาย SET50 ระบบแดงอยู่หน้าขายนั่งนิ่งๆรอสัญญาณรอบต่อไปครับ

มีเพื่อนๆเรา PM มาถามว่าระบบที่โพสให้พวกเราดูอยู่นี่มันมีอยู่จริงไหม ผมขอตอบว่ามีอยู่จริงนะครับ (ระบบทองคำ น้ำมัน set50) ของจริงทั้งนั้นครับเป็นระบบที่ผมเขียนขึ้นมา

เองทั้งหมด มุมมองวันนี้ถ้าเกิดย่อตัวลงแล้วไม่ผ่าน 1329+ รับอยู่ไปต่อ ส่วนแนวต้าน 1335 เหมือนเดิมครับ ยังไงท่านที่ไม่แน่ใจ แนะนำให้นั่งนิ่งๆรอเข้าตามสัญญาณของระบบ

จะปลอดภัยที่สุด ขอให้โชคดีกันทุกๆคนและเล่นด้วยความระมัดระวังครับ

แนวต้าน 1335 1337 1339 1342

แนวรับ 1330 1327 1324 1320

ราย 4 ชั่วโมงราคายังคงวิ่งอยู่ในกรอบขาลง วันนี้ดูเส้นแนวต้านย่อยที่สองก่อนเป็นอันดับแรกที่จะขึ้นทดสอบที่ระดับ $1339 -$1344 แนวรับ $1329 ครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 17

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...