ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

คุณโซดา ยังวัยรุ่นอยู่เลย cd08785a.gif

แหม พูดโดนจายเจงๆๆๆๆๆๆๆๆ มีแต้มล่ะอยากแจกห้ายยยยยยยยซ้าาาาาาาาาาาาา 5555 กาทู้รกแน่ๆ วันนี้ ทองไม่ไปไหน เม้าท์ซะเลย 70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

... ส่วนตัวมองว่ายังไม่สุดคะ แอบเปิดS ไปเหมือนกัน L ก็มีคะ แต่ไม้เดียว S เปิดไปสามคะ... แต่คิดว่าไม่น่าลงมากกว่า 1320

04a97f13.gif แฮะๆ..เปิดS ไปเหมือนกัน L ก็มีเหมือนคุณSoda ด้วยค่ะ5fc0f220.gif

04a97f13.gif แฮะๆ..เปิดS ไปเหมือนกัน L ก็มีเหมือนคุณSoda ด้วยค่ะ5fc0f220.gif

555 มีเพื่อนแล้วเรา ไม่ว่าจะไปทางไหน รับรองมิมีเหงา55555.... ไปนอนดีกว่า วันนีั้คงวนเป็นเต่าหลงกรุงอีกวันbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

555 มีเพื่อนแล้วเรา ไม่ว่าจะไปทางไหน รับรองมิมีเหงา55555.... ไปนอนดีกว่า วันนีั้คงวนเป็นเต่าหลงกรุงอีกวันbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

แล้วมันก็ลงมาจนได้ครับ

พี่ใหญ่ก็เทของมาเพยียบเลย

5555+

และแล้วพี่ใหญ่ก้อเทออกมา 10 ตัน

แน่จริงลากลงมาเยอะ ๆ เลย :mad: เพื่อนเพียบ

ถูกแก้ไข โดย bbeem

สวัสดีตอนเช้าๆครับปู่และเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน เข้ามาขอบคุณปู่เหมือนเดิมครับ

แฮะ แฮะ เก็บระหว่างย่อเพลินไปหน่อย

ตื่นเช้ามา ดอยอินทนนท์ ดอยอ่างขาง ล้อมต้วไปหมด หนาวเข้าไปข้างใน

ปู่พริ้งช่วยชี้ทางหน่อย

วันนี้ลูกชินจะได้ลงดอยไหมค๊ะ !034 !034

มารอปู่คะ มันทำโลว์ใหม่แล้วคะปู่ เอาไงต่อดีคะ มันจะดีดขึ้นไปเท่าไรคะปู่ :lol:

ท่านทองชมพูคะ เช้านี้ใส่แว่นมองดู ส่วนตัวยังมองว่าลงได้อีกนิด ราวๆ1325...กำลังรอความเห็นท่าน ก่อนเปิดออเดอร์.. อืม หรือว่ามันจะเด้งไปปิด1362ก่อนแล้วกลับมาใหม่ โอ๊ย มองระยะยาวไม่เป็น ระยะสั้นก็ไม่ได้เรื่อง รอท่าทองชมพูมาชี้ทางดีกว่า

รอปู่ด้วยค่ะ คุณโซดา ไม่รู้จะไปทางไหนดี จะแอลเพิ่มก็กล้วมันลงอีก จะเอสราคาก็ต่ำเหลือเกิน

จะไปยังไงดีน้อ

เมื่อคืนนี้เกิดอะไรขึ้น..ติดดอยกันเป็นแถว..รวมถึงผมด้วยยอมรับ 1344 โน่นเลย ไม่ต้องกลัวนะครับ ไม่ต้องกลัว SPDR มันซื้อหลอกอีกแล้ว 20 ตันไปได้แค่ 1353+

เหมือนรอบแรกช่วงในช่วงต้นเดือนเลย ใครที่ติดดอยถือว่ารับลมหนาวกันไปก่อนราคาแค่ 1350 ไม่ใช่ยอยดอยครับ ครึ่งดอย แต่ลงต่อจากนี้เก็บต่อใครที่ไม่มีของ

วันนี้น่าเข้าเก็บมาก รอย่อตัวลงไป 1317+ ค่อยเข้าเพิ่มอีกที ขา L เราเป็นหมันกันถ้วนหน้าไม่ต้องกลัวนะครับมีปู่เป็นเพื่ออุ่นใจ เราจะเดินไปด้วยกันไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 8

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...