ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

em308.gif ลูกชิ้นต้องขอสารภาพว่าไม่เข้าใจคำว่า pm อ่ะค่ะ

คงต้องไปศึกษา และเรียนรู้กับพี่ในเวปอีกเยอะมากๆ

แต่ต้อง 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif คุณโซดามากๆสำหรับน้ำใจอันล้นเหลือ

คุณ ลูกชิ้น ส่งเมลของคุณลูกชิ้นมาทางข้อความส่วนตัวของโซดาคะ แล้วโซดาจะส่งกลับไปให้คะ กดตรงใต้ชื่อโซดา เป็นซองจดหมายคะ ด้านซ้ายมือคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โซดาลุ้น หลุด 1329 โซดาว่ามีหวังที่ 1323-1320 คะ

ลุ้นด้วยค่ะ เพราะชอร์ตไว้ที่ราคาต่ำ ไม่อย่างนั้นคงอยู่ทั้งเหวและดอย

คุณ ลูกชิ้น ส่งเมลของคุณลูกชิ้นมาทางข้อความส่วนตัวของโซดาคะ แล้วโซดาจะส่งกลับไปให้คะ กดตรงใต้ชื่อโซดา เป็นซองจดหมายคะ ด้านซ้ายมือคะ

ส่งให้แล้วค่ะ !01 !01

อ่ะ สวรรค์กำลังจะเปิดทาง โอม มะลุก กุ๊กกั๊ก ขอข้าปิดSตามเป้าด้วยเถิด แล้วเตลิด ไปปิดL ให้พรรคพวกข้าพเจ้าด้วย เพี้ยง เพี้ยง เพี้ยง... ถ้าทุกสิ่งเป็นจริง รักตรงไหน ชอบเลขไหน เลือกปิดเอานะคะ

ถูกแก้ไข โดย Soda

อ่ะ สวรรค์กำลังจะเปิดทาง โอม มะลุก กุ๊กกั๊ก ขอข้าปิดSตามเป้าด้วยเถิด แล้วเตลิด ไปปิดL ให้พรรคพวกข้าพเจ้าด้วย เพี้ยง เพี้ยง เพี้ยง... ถ้าทุกสิ่งเป็นจริง รักตรงไหน ชอบเลขไหน เลือกปิดเอานะคะ

ขอปิดเอสตามเป้าของคุณโซดาด้วย เพี้ยง เพี้ยง โอม มะลุก กุ๊ก กุ๋ย จงลง จงลง แล้วขึ้นด้วยค่ะ

ไหลอย่างนี้ต้อง 1317 ไปโลด 6e45ec9e.gif 6e45ec9e.gif

อย่าโลภคะท่าน ออกมาก่อน ถ้าทีท่าไปได้ ค่อยเข้าใหม่คะ

ลุ้นด้วยค่ะ เพราะชอร์ตไว้ที่ราคาต่ำ ไม่อย่างนั้นคงอยู่ทั้งเหวและดอย

ส่งให้แล้วค่ะ em0009.gif em0009.gif

โซดาส่งเมลให้แล้วนะคะ

ขอบคุณโซดามากๆเลยค่ะ

สำหรับทุกอย่าง เป็นทั้งกำลังใจ ให้คำแนะนำ ซึ้งใจค่ะ

อย่าโลภคะท่าน ออกมาก่อน ถ้าทีท่าไปได้ ค่อยเข้าใหม่คะ

ค่อยทะยอยออกคะ ขอโลเดิมอันดับแรก1322 ก้อพอใจแล้วคะ แต่ถ้าจะแถม อีก5 เหรียญก้อดี ไม่โลภคะ ต้องท่องไว้ :lol:

ง่วงแล้วคะ ขอตัวก่อนนะคะ โชคดี หวังไว้ว่า ปิดได้นะคะ เพราะโซดาก็หวังเหมือนพวกท่านคะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...