ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณจ้าปู่ตามระบบต่อไปอัดเก็บตามปู่อยู่ค่ะ !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หากผมติดดอยแถว 1350

ควรออกตอนนี้หรือว่ารอต่อไปดีครับ

ลุ้นกันต่อไปจ้ายังรอที่เดิม 1282 ตามปู่อีกไม้อยู่จะลงมาถึงปะนี่ !uu !thk

วันนี้ผมมองดูตรง 1347 แข็งนะตรงจุดนี้ แต่ต้องดู 1335 รับอยู่พอมีแรงดีดต่อไม่อยู่ลงแน่ๆครับผมยังตามระบบต่อไป ส่วนท่านที่ PM มาขอสูตร Metastock ผมต้องขอบอกว่า สูตรนี้ต้องเสียเงินซื้อนะครับเพราะต้องนำไปพัฒนาระบบ

ราคาค่าครูสูตร ทองและ set 999 บาท ครับเน้นเลขมงคลซะหน่อย สูตรใช้ได้กับโปรแกรม Metastock นะครับ จะดีหน่อยก็เป็นสูตรทอง ที่ใช้ได้กับค่าเงิน EU AU GBP ครับสูตรเดียวถือว่าคุ้ม และสูตรของ SET50 ใช้เฉพาะ

ทั้งหมดใช้กับฐานข้อมูล end of day เท่านั้น ส่วนสูตรที่ผมแจกฟรีจะเป็นอินดี้ของ MT4 ซึ่งจะอยู่ตรงหน้าแรกนะครับ ท่านที่สนใจอยากจะมีไว้ดูเองสนใจก็จองสูตรเอาไว้ก่อนหลังไมค์ที่ prinkgold@yahoo.com ลิขสิทธิ์ของผมเอง

ถ้าจะทำต้องเปิดเผยว่าตรงสูตรไหนมีไว้แจก และสูตรไหนมีไว้สำหรับค่าพัฒนาระบบ แต่ยังไม่ได้ขายตอนนี้นะครับสนใจก็ลงซื่อจองเอาไว้ก่อน เพราะต้องเขียนตัวอย่างการใช้งานโปรแกรมและ สูตรข้างต้นให้เสร็จซะก่อนว่าใช้อย่างไร

ส่วนท่านที่ใช้โปรแกรม Metastock เป็นแล้วคงจะง่ายหน่อยเพียงเอาสูตร improt to expert advisor เข้าไปก็เสร็จแล้วส่วนข้อมูลตัวเลขของ data end of day นั้นต้องใช้ของผมเพียงเท่านั้น ผมจะแถมไปให้กับสูตรเอาไปลงครับ rolleyes.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 7

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...