ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

รบกวนถามคุณ pink gold คะ

สูตร ทอง รวมกับset50 ราคา 999 บาท หรือ สูตร ละ 999 บาทคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รบกวนถามคุณ pink gold คะ

สูตร ทอง รวมกับset50 ราคา 999 บาท หรือ สูตร ละ 999 บาทคะ

ผมแจงรายละเอียดสูตรละ 999 บาทครับไม่ขายเกิน 1000 บาทครับลงท้ายด้วยศุนย์เลขไม่เป็นมงคลผมถือว่าไม่ดีต้องลงท้ายด้วยเลข 9 เท่านั้น

Gold 999฿

Set50 999฿

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ผมแจงรายละเอียดสูตรละ 999 บาทครับไม่ขายเกิน 1000 บาทครับลงท้ายด้วยศุนย์เลขไม่เป็นมงคลผมถือว่าไม่ดีต้องลงท้ายด้วยเลข 9 เท่านั้น

Gold 999฿

Set50 999฿

เอาด้วยหลังไมค์ไปแล้ว ถูก มั่กๆๆๆๆ

ผมเล่นGF

ตลาดปีด17.00

ผมติดที่1350

ควรถือต่อดีป่าวครับ

เพราะเวลาในการกำหนดราคาเปงกลางคืน

แต่เวลา GF ปิดตอนเย็นอย่างนี้ตัดสินใจอย่างไรดีครับ

รบกวนคุณ PG ช่วยแนะนำครับ

คุณ sunjiyong

ผมเลิกเล่น GF ไปก่อน รอ GF เปิดภาคกลางคืน เพราะตลาดทองในตลาดนิวยอรค์ คาดเดายาก

ความเสี่ยงสูง เพราะราคาลง เดาถูกทางแล้วก็ขึ้นมาอีกในราคาเดิม เล่น GF ในเมืองไทย แทบไม่ได้อะไร รอ GF เปิดภาคดึก

ประมาณเดือน เมษายน ดีกว่า

คุณ sunjiyong

ผมเลิกเล่น GF ไปก่อน รอ GF เปิดภาคกลางคืน เพราะตลาดทองในตลาดนิวยอรค์ คาดเดายาก

ความเสี่ยงสูง เพราะราคาลง เดาถูกทางแล้วก็ขึ้นมาอีกในราคาเดิม เล่น GF ในเมืองไทย แทบไม่ได้อะไร รอ GF เปิดภาคดึก

ประมาณเดือน เมษายน ดีกว่า

เห็นด้วยครับเพียงแต่ว่าขณะนี้ชีวิตควรเอางัยดีครับ

อยากได้คำแนะนำเป็นแนวทางในการตจัดสินใจหนะครับ

ถูกแก้ไข โดย sunjiyoung

ตอนนี้ผมเล่นทองแท่ง มีถึงภาคดึก เที่ยงคืน แบบว่าซื้อถูกขายแพง

ดูกราฟของกูรู หลายท่านที่วิเคราะห์ แล้วมาประมวลผลครับ อย่างราคาช่วงนี้

ผมเหวี่ยงแรง ขึ้นลงราคาน่ากลัว พอดีอ่านวิเคราะห์ของคุณเด๋กขายของ

ข้อมูลใช้ได้

ราคาทองตลาดนิวยอรค์ จะเหวี่ยงแรงช่วง 3 -4 ทุ่ม (เวลาเมืองไทย) แต่เดี๋ยวนี้

ราคาเหวี่ยงประมาณ ตี 1 - 5 แล้วคนไทยจะเล่นราคาทอง ยังไง แต่พวกเล่น GS ก็เฝ้า

ราคาทั้งคืน แบบว่าไม่ต้องนอนทั้งคืนเลย มันดีจัง

เห็นด้วยอย่างแรงครับยิงมีเรื่องที่อิหยิปต์ซะด้วยน่าจะเป็นราคาปั่นไปสักระยะผมว่า :rolleyes:

ราคาทองตลาดนิวยอรค์ จะเหวี่ยงแรงช่วง 3 -4 ทุ่ม (เวลาเมืองไทย) แต่เดี๋ยวนี้

ราคาเหวี่ยงประมาณ ตี 1 - 5 แล้วคนไทยจะเล่นราคาทอง ยังไง แต่พวกเล่น GS ก็เฝ้า

ราคาทั้งคืน แบบว่าไม่ต้องนอนทั้งคืนเลย มันดีจัง

ถ้าพูดถึงขา GS ต้องเรียกว่าผีทองคำน่าจะเหมาะกว่าอิๆ ไม่หลับไม่นอนลุ้นยันเช้าทุกเหมือนผมเลยตาจะเป็นหมีแพนด้าไปแล้ว วันนี้ดูท่าจะลงต่อหรือเปล่านี่อาการน่าเป็นห่วงอีกแล้วสิ B) !53

ถูกแก้ไข โดย LOSO

เหวี่ยงขึ้นหรือลงอะครับพอมีแนวทางบ้างป่าวครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...