ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

555555555 ดูเหมือนจะไปเจอกันที่ 1314 ซะแล้วม๊างงงงงงงง ไม่แน่ใจเหมือนกันคะ เพราะข่าวคุณยิปต์ เลยหวั่นๆbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1300 ไหลลงอ่าวไทย ไป กัมพูชาเลย ..ล้อเล่น.. !v@

1310 พอแร้ววว.. !v@

คุณโซดาคิดว่าราคาในวันพรุ่งนี้เช้าจะได้ราคานี้อยู่มั้ยค่ะ เล่นS ของGF อยู่่อ่ะ

และคิดว่าถ้าจะซื้อแท่งราคาไหนดีค่ะ แบบว่าอยากได้ของถูก ๆ อ่ะ เพราะทุน

เหลือน้อยมากแล้ว :blush:

คุณโซดาคิดว่าราคาในวันพรุ่งนี้เช้าจะได้ราคานี้อยู่มั้ยค่ะ เล่นS ของGF อยู่่อ่ะ

และคิดว่าถ้าจะซื้อแท่งราคาไหนดีค่ะ แบบว่าอยากได้ของถูก ๆ อ่ะ เพราะทุน

เหลือน้อยมากแล้ว :blush:

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตอบไม่ได้เลยคะ เด๋วรอขาใหญ่เค้าซัดดูก่อนอ่ะคะ ว่าจะเป็นหมู่ หรือ จ่า นายพล หรือ นายพัน........ ตอนนี้ตัวเอง ก็ลุ้นจนนิ้วจะล็อคคะ ดันเปิดS สองไม้วันนี้ L ติดมาจากสัปดาห์ที่แล้วbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

ระวังฝรั่งมันเล่นกล ชอบเล่นกลเปลี่ยนเวลา

ตอนนี้ราคาน้ำมันเริ่มลงแล้ว คิดว่าทองจะขึ้นไหม เรื่องอียิปต์ มันแค่กลลวง

เรื่องจริงคือว่ากองทุนเงินหนา กำลังเล่นกล หรอกราคาทอง และน้ำมัน ให้ตายใจ

ระบบยังแดงอยู่ผมไม่ค่อยไว้ใจเท่าไรเลยและคิดว่ามันจะลงต่ออีกแน่ๆ !17 !_cd

ถูกแก้ไข โดย yaya

น้องทองเอ๊ยยยยยยยย ได้โปรดเลือกข้างสักทีเหอะ ข้าพเจ้า มองท่านจนหมั่นใส้แล้วเนี่ยยยยยยยยยยยยย70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif....... จะขึ้นก็จงพุ่งไป จงลงก็ทิ้งดิ่งลงมา เฮ้อ เหนื่อยว๊อย วันนี้

ถูกแก้ไข โดย Soda

!53 !53 !53 น้องทองบอก ขอเลือกข้างตอน ตี 2 ละกัน ตาค้างเลย !ee !ee

ขอให้พุ่งแล้วกานค๊าาาา 1330 แล้ว สงสัยจะไปปิดเหมือนเมื่อเช้ารึเป่าเนี๊ยยยย ขอเลยป้ายซัก 2 ป้าย 1353 ก้อดีนะจ๊าน้องทองจ๋า :lol:

น้องทองเอ๊ยยยยยยยย ได้โปรดเลือกข้างสักทีเหอะ ข้าพเจ้า มองท่านจนหมั่นใส้แล้วเนี่ยยยยยยยยยยยยย70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif....... จะขึ้นก็จงพุ่งไป จงลงก็ทิ้งดิ่งลงมา เฮ้อ เหนื่อยว๊อย วันนี้

!38 !19 ใช่คะจะขึ้นจะลงเลือกสักทางลุ้นอยู่เหมือนกันค่ะเริ่มหมั่นใส้น้องทองแล้วเหมือนกันค่ะ... :wacko: :wacko: !061

ขอบคุณครับ คุณ Prinkgold สำหรับคำเตือนตอนเช้า

คุณ Jaiy ฮั่นแน่ รู้แล้ว ตั้งราคา US$1,310 นี่เอง เอ้า เชียร์สู้ๆ ลงมาเลย

ผ่าน เกาะช้าง ไป เกาะกูด ข้ามไปยัง เขมร เลยครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...