ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับ คุณ Prinkgold สำหรับคำเตือนตอนเช้า

คุณ Jaiy ฮั่นแน่ รู้แล้ว ตั้งราคา US$1,310 นี่เอง เอ้า เชียร์สู้ๆ ลงมาเลย

ผ่าน เกาะช้าง ไป เกาะกูด ข้ามไปยัง เขมร เลยครับ

จริงหรือไม่..?

ที่คุณเด็กขายของจะรอเก็บของถูกใช่เปล่าครับบ อิอิ

!gvme !gvme

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จริงหรือไม่..?

ที่คุณเด็กขายของจะรอเก็บของถูกใช่เปล่าครับบ อิอิ

233cd70a.gif 233cd70a.gif

จริงคร้าบ US$1,309 ซื้อต่อจากคุณ Jaiy เลย

ดีไหม ดีไหม เบื่อตอนนี้จัง วิ่งวนตลอด 1,327-1,332 ไม่ยอมไปไหนสักที

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

onion33.gif 3c68bb64.gif ใช่คะจะขึ้นจะลงเลือกสักทางลุ้นอยู่เหมือนกันค่ะเริ่มหมั่นใส้น้องทองแล้วเหมือนกันค่ะ... :wacko: :wacko: 4d6161fd.gif

b048a2d2.gif อย่าไปว่าเค้า เดี๋ยวเค้าจะงอนนะคะ...em308.gif

ไม่เหลือควายธนูให้ปล่อยไปไล้น้องทองให้ขึ้นดอยมารับและครับ

วันนี้ตัดขาดทุนไปบางส่วน

แต่ก็ยังเหลืออีกมาโข

รอจรวดมารับอะครับ

ใครมีนิวเคลียร์ช่วยยิงไปทำเนียบขาว

ควายธนูผมวิ่งไปไม่ถึงครับ

เช้าวันอังคารวันที่1กุมภาพันธ์2554อีก2วัน48ชั่วโมงจะเข้าสู่วันตรุษจีนแล้วกองทุนเริ่มสะสมทองไม่เทขายแล้วสถานะการณ์อียิตป์ก็ยังไม่หยุดจลาจลแถมโดนลดอันดับความเชื่อถือคิดว่านักลงทุนที่อียิปต์คงแห่มาซื้อทองคงจะเห็นทองพรุ่งเป็นจรวดแน่เลยใช่ไม๊คะคุณปู่มีหวังได้เห็น1360ก่อนตรุษจีนแน่ฯแต่ว่าถ้าค่าเงินบาทอ่อนด้วยคงจะดีมากฯนะคะจะได้อั่งเปาตั่วฯไก๊รอปู่อยู่ว่าจะชวนไปกินหูฉลามกันนะคะ !30 !30 !Hi !La !La !v@

+2มารอคำชี้แนะของคุนพริ้งโกลก่อนตัดสินใจ !thk !thk

วันนี้เป็นวันจ่าย จ่ายเงินไปซื้อของมาไห้ววันพรุ่งนี้คะ5fc0f220.gif วันเที่ยวจะได้กำไรทองเยอะๆคะ... 04a97f13.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...