ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For September 2012

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1771.1 ราคาทั้งสัปดาห์ไม่เร้าใจเอาเสียเลย

อันดับ 1 เดือนนี้ ไม่ธรรมดา มาเงียบๆนี่ เแชมป์สมัยที่ 6 เข้าไปแล้ว คุณเปาบุ้นจิ้น ได่ข้าวถุงไปชิมอีกหน

อันดับ 2 คุณกระต่ายทอง มาล่าพวงกุญแจเอาไปอีกอัน

อันดับ 3 คุณ primmy นี่ก็แชมป์เก่าหลายสมัยอีกคน

แชมป์คะแนนเฉลี่ย เป็นคุณ add

อันดับ 1 และ 2 รบกวนส่งที่อยู่ หลังไมค์เลยนะครับ สำหรับอันดับ 1 ถ้าอยากได้เป็นพวงกุญแจแทน แจ้งได้นะครับ เดือนนี้ คงเป็นเดือนสุดท้ายที่จะแจกพวกกุญแจ เพราะเหลือแค่ 3 อันที่ผมแล้ว

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุก เดือนหน้า มาลุ้นกันใหม่ ของรางวัลอันดับ 1 จะเปลี่ยนเป็นเสื้อโปโล ThaiGold แทนนะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณเฮียกัมพลและเจ้กุ้งครับผม ที่อยู่เดิมครับ

เลขที่ออก .. 1771.1 ราคาทั้งสัปดาห์ไม่เร้าใจเอาเสียเลย

อันดับ 1 เดือนนี้ ไม่ธรรมดา มาเงียบๆนี่ เแชมป์สมัยที่ 6 เข้าไปแล้ว คุณเปาบุ้นจิ้น ได่ข้าวถุงไปชิมอีกหน

อันดับ 2 คุณกระต่ายทอง มาล่าพวงกุญแจเอาไปอีกอัน

อันดับ 3 คุณ primmy นี่ก็แชมป์เก่าหลายสมัยอีกคน

แชมป์คะแนนเฉลี่ย เป็นคุณ add

อันดับ 1 และ 2 รบกวนส่งที่อยู่ หลังไมค์เลยนะครับ สำหรับอันดับ 1 ถ้าอยากได้เป็นพวงกุญแจแทน แจ้งได้นะครับ เดือนนี้ คงเป็นเดือนสุดท้ายที่จะแจกพวงกุญแจ เพราะเหลือแค่ 3 อันที่ผมแล้ว

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุก เดือนหน้า มาลุ้นกันใหม่ ของรางวัลอันดับ 1 จะเปลี่ยนเป็นเสื้อโปโล ThaiGold แทนนะครับ

:La ส่วนอันดับ 2 เป็นพวงกุญแจทองแท่ง (ปลอม) สัญญลักษณ์ ThaiGOLD สุดเท่ห์ ที่หายากกว่าทองแท่งของจริงเสียอีกนะครับ หุหุ {เดือนนี้ คงเป็นเดือนสุดท้ายที่จะแจกพวงกุญแจ}ได้ที่1ว่ายากแล้ว ได้ที่2 ยากยิ่งกว่าหุหุ พวงกุญแจอันแรกมีเพื่อนแล้ว ขอบคุณนะคะเฮีย :32

:57ทุกที่ในโลกเป็นศูนย์กลางของการเรียนรู้ ต่ายทองโชคดีที่ก้าวแรกของการลงทุนมีโอกาสได้เข้ามาสัมผัสเวปไทยโกลด์ของเฮียkum เป็นเวปแรกในชีวิต มีโอกาสได้เรียนรู้แนวทางการลงทุนที่เฮียและ

กูรูหลายท่าน ถ่ายทอดแนะแนวแชร์ความรู้ ความเข้าใจ ให้อย่างไม่หวังผลตอบแทน ต่ายทองลงทุนด้วยวิธีผสมผสานเก็บเกี่ยวประสบกาณ์ คำบอกเล่า ศึกษาแนวทาง มุมมองของแต่ละท่านอย่างพิถีพิถัน ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างที่ถ่ายทอดให้เสมอมานะคะเฮีย :32

:031 การเข้ามาร่วมสนุก ทายราคาปิดตลาด Globlex NewYork โดยไม่ได้ตั้งใจในช่วงแรกๆ ระยะเวลา 7 เดือนของการทายราคาปิดของต่ายทอง มันส่งผลทำให้ต่ายทองเรียนรู้แนวทางการลงทุนไปด้วยอย่างไม่รู้ตัว มาถึงเวลานี้ต้องขอบคุณความไม่ตั้งใจในวันนั้นที่ทำให้ต่ายทองค้นพบแนวทางการลงทุนที่มีความสุขแบบพอเพียงในวันนี้ :32

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ขอแสดงความยินดีกับที่ 1 2 3 ด้วยครับ.. :01

เดือนหน้าว่ากันใหม่... :01

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้ร้บรางวัลด้วยค่ะ

ยินดีกับคุณเปาบุ้นจิ้นกับคุณกระต่ายทองนะคะ

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจครับผม และยินดีกับคุณกระต่ายทองและคุณprimmyด้วยครับ

ถูกแก้ไข โดย เปาบุ้นจิ้น

ขอแสดงความยินดีกับคุณเปาบุ้นจิ้น คุณกระต่ายทอง คุณprimmy และคุณaddด้วยค่ะ :uu