ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

น้ำที่ท่วม กทม. เริ่มลดแล้วหละ

คงถึงเวลาที่จะต้องเริ่มต้นให้คำแนะนำเพื่อนๆที่ต้องการให้ผมแนะนำแล้ว

ต่อไปอาจจะไม่ค่อยมีเวลามาโพสกราฟให้อ่านกันแบบสั้นๆแล้วหละครับ

ต่อไปกราฟที่โพสคงขึ้นอยู่กับช่วงจังหวะเวลาเท่าที่จะอำนวยแล้วหละครับ

สิ่งที่ผมเคยโพสให้อ่านกันหวังว่าคงมีประโยชน์กับเพื่อนๆหลายๆคน นะครับ

ส่วนสิ่งที่ผมโพสไปแล้วเพื่อนๆคนไหนไม่ได้รับประโยชน์จากการโพสของผม ก็คงไม่ว่ากันนะครับ

ตอนนี้เมื่อมีคำว่า...เวลา มาเป็นตัวกำหนด

เวลาที่ควรจะว่างจากงานประจำ...คงหมดไปกับตรงนี้ซะส่วนใหญ่

และเวลาที่เคยเอางานประจำมาทำเพื่อให้งานประจำลดน้อยลง....ก็คงหายไปอีก

การแนะนำครั้งนี้อย่าได้คาดหวังอะไรมากนะครับ ถือซะว่าเป็นการแลกเปลี่ยนความรู้กันก็แล้วกันนะครับ

และเพื่อนๆที่ตามอ่านกระทู้นี้ประจำ คงเข้าใจนะครับว่า

เวลาที่ผมใช้หมดไปในการทำงาน

เวลาที่ผมใช้หมดไปในการเดินทาง

เวลาที่ผมใช้หมดไปกับการเตรียมตัวเองในการแนะนำ

เวลาที่ผมใช้แนะนำเพื่อนๆ

เวลาที่ผมใช้เล่นทองส่วนตัว

เวลาที่ผมใช้พักผ่อนอยู่กับบ้าน

เมื่อรวมๆกันแล้ว ผมจะเหลือเวลามาโพสกราฟให้อ่านกันอีกหรือเปล่า....ผมยังไม่รู้

แต่อีกไม่นาน...คงรู้กันครับว่าผมจะบริหารเวลาได้หรือเปล่า

ขอให้เพื่อนๆ ทุกคน โชคดีในการเล่นครับ :K2

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอขอบคุณ อ.ซี ในช่วงเวลาที่ผ่านมา และขอบคุณอีกครั้งสำหรับ สิ่งที่จะทำต่อให้เพื่อนสมาชิกค่ะ :D

ขอบคุณค่ะอ.ซี เข้าใจค่ะว่าอ.ซีไม่มีเวลา ยามว่างเข้ามาโพสให้คนที่ไม่มีโอกาสไปเรียนกับอ.ซี

บ้างน่ะค่ะ ดูกราฟไม่เป็นเลยค่ะ อาศัยแนวรับ+ต้านของ อ.ซีอยู่ค่ะ :uu

น้ำที่ท่วม กทม. เริ่มลดแล้วหละ

คงถึงเวลาที่จะต้องเริ่มต้นให้คำแนะนำเพื่อนๆที่ต้องการให้ผมแนะนำแล้ว

ต่อไปอาจจะไม่ค่อยมีเวลามาโพสกราฟให้อ่านกันแบบสั้นๆแล้วหละครับ

ต่อไปกราฟที่โพสคงขึ้นอยู่กับช่วงจังหวะเวลาเท่าที่จะอำนวยแล้วหละครับ

สิ่งที่ผมเคยโพสให้อ่านกันหวังว่าคงมีประโยชน์กับเพื่อนๆหลายๆคน นะครับ

ส่วนสิ่งที่ผมโพสไปแล้วเพื่อนๆคนไหนไม่ได้รับประโยชน์จากการโพสของผม ก็คงไม่ว่ากันนะครับ

ตอนนี้เมื่อมีคำว่า...เวลา มาเป็นตัวกำหนด

เวลาที่ควรจะว่างจากงานประจำ...คงหมดไปกับตรงนี้ซะส่วนใหญ่

และเวลาที่เคยเอางานประจำมาทำเพื่อให้งานประจำลดน้อยลง....ก็คงหายไปอีก

การแนะนำครั้งนี้อย่าได้คาดหวังอะไรมากนะครับ ถือซะว่าเป็นการแลกเปลี่ยนความรู้กันก็แล้วกันนะครับ

และเพื่อนๆที่ตามอ่านกระทู้นี้ประจำ คงเข้าใจนะครับว่า

เวลาที่ผมใช้หมดไปในการทำงาน

เวลาที่ผมใช้หมดไปในการเดินทาง

เวลาที่ผมใช้หมดไปกับการเตรียมตัวเองในการแนะนำ

เวลาที่ผมใช้แนะนำเพื่อนๆ

เวลาที่ผมใช้เล่นทองส่วนตัว

เวลาที่ผมใช้พักผ่อนอยู่กับบ้าน

เมื่อรวมๆกันแล้ว ผมจะเหลือเวลามาโพสกราฟให้อ่านกันอีกหรือเปล่า....ผมยังไม่รู้

แต่อีกไม่นาน...คงรู้กันครับว่าผมจะบริหารเวลาได้หรือเปล่า

ขอให้เพื่อนๆ ทุกคน โชคดีในการเล่นครับ :K2

:Hi จานซีเราชื่นชมจานซีนะ ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งอย่างที่มีให้ด้วยความที่ทำให้เราเข้าใจทุกอย่างที่จานซีถ่ายทอดให้ ไม่ว่าที่นี่ หรือที่ไหนที่ได้อ่านบทความของจานซี ทะลุปรุโปร่งหมด ถ้าเวลาจะมาพรากจานซีไป ก้อต้องทำใจยอมรับมันให้ได้ อย่างน้อยก้อได้ประโยชน์จากบทความของจานซีแบบสั้นๆ แต่สุดยอดปรมาจารย์ที่สุด ขอให้จานซีบริหารเวลาให้พวกเราชาวThaiGOLD ได้ด้วยเทอดเพี้ยง

ขอบคุณอ.ซีที่แนะนำช่วยเหลือมาตลอดเวลานะค่ะ :_09

"คงถึงเวลาที่จะต้องเริ่มต้นให้คำแนะนำเพื่อนๆที่ต้องการให้ผมแนะนำแล้ว"

ต่อจากนี้คงมีกูรูซึ่งเป็นลูกศิษย์พี่ซีเพิ่มขึ้นอีกมากมายเลยที่เดียว ขอบคุณพี่ซีด้วยนะครับ

ต้องหาโอกาสไปนั่งฟังบ้างให้ได้เลย

"เวลา" น้อยลงทำสิ่งที่อยากทำได้ไม่ครบในแต่ละวัน

แต่สำหรับ "สิ่งที่ต้องทำ" กินเวลาไปเกือบ 90% ของเวลาที่มีอยู่เพื่อคนกลุ่มเดียวคือ "คนที่เรารัก"

พี่ซีให้ความรักเพื่อน ๆ และลูกศิษย์ทุกคน ผมเชื่อว่า พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกคนก็ "รักและเคารพ" พี่ซีเหมือนเดิม

ปล....อัพเดทเดือนละครั้งกราฟรายสัปดาห์แบ่ง 50:50 + ภาพสะท้อนจากพื้นน้ำ(เงาของมัน)

ลากเดือนละครั้งผมว่าลูกศิษย์พี่ซีเอาไปใช้สบาย ๆ ได้ทุกคน จริงมะ อิอิ ^___^

คิกคาปู้.....เห็ดพิษของลุงซี 555+

ถูกแก้ไข โดย kikkapu

"คงถึงเวลาที่จะต้องเริ่มต้นให้คำแนะนำเพื่อนๆที่ต้องการให้ผมแนะนำแล้ว"

ต่อจากนี้คงมีกูรูซึ่งเป็นลูกศิษย์พี่ซีเพิ่มขึ้นอีกมากมายเลยที่เดียว ขอบคุณพี่ซีด้วยนะครับ

ต้องหาโอกาสไปนั่งฟังบ้างให้ได้เลย

"เวลา" น้อยลงทำสิ่งที่อยากทำได้ไม่ครบในแต่ละวัน

แต่สำหรับ "สิ่งที่ต้องทำ" กินเวลาไปเกือบ 90% ของเวลาที่มีอยู่เพื่อคนกลุ่มเดียวคือ "คนที่เรารัก"

พี่ซีให้ความรักเพื่อน ๆ และลูกศิษย์ทุกคน ผมเชื่อว่า พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกคนก็ "รักและเคารพ" พี่ซีเหมือนเดิม

ปล....อัพเดทเดือนละครั้งกราฟรายสัปดาห์แบ่ง 50:50 + ภาพสะท้อนจากพื้นน้ำ(เงาของมัน)

ลากเดือนละครั้งผมว่าลูกศิษย์พี่ซีเอาไปใช้สบาย ๆ ได้ทุกคน จริงมะ อิอิ ^___^

คิกคาปู้.....เห็ดพิษของลุงซี 555+

:Hi หวัดดีคะคุณคิกคาปู้ กลับมาแร้วดีใจจังเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะคุณคิก คำแนะนำของคุณคิกจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆแน่นอนคะ +1กดโหวตให้นะคะ อยู่เป็นเพื่อนกันนะคะจะได้ไม่เหงา ขอให้คุณคิกเฮงๆ รวยเงินทอง&สุขภาพนะคะ

:_00 แบบว่าใจหายเล็กๆ... :_09 ชอบบทวิเคราะห์ อ.ซี นานยังไงก็จะรออ่านค่ะ (แฟนประจำ อิอิ) :065

สู้ๆๆค่ะ อ.ซี เดี๋ยวนู๋แบ่งเวลาให้น่ะค่ะ ตอนนี้น้ำที่บ้านลดลงแล้วพอจะมีเวลาเหลือ มารอ อ.ซีได้ทุกวันแล้วคร้าาาา :10 :10 :10

ขอให้สิ่งที่คุณccczaaหวังและตั้งใจมอบให้กับผู้ที่เข้าไปเรียนรู้วิธีของการวิเคราะห์ไสตล์คุณccczaaเป็นไปอย่างราบรื่นนะค่ะ

คงต้องเหนื่อยและหนักมากๆ แต่ความตั้งใจดีนี้จะตอบแทนให้คุณซีฯมีความสุขมากยิ่งๆขึ้นค่ะ

ขอบคุณที่สละเวลาให้แนวทางมานาน

ขอบคุณที่ตั้งใจดีกับทุกคน

ขอบคุณที่ยอมเหนื่อยยากให้กับผู้ที่ไม่รู้

ขอบคุณล่วงหน้าเวลาในอนาคตที่เราจะได้พบบทวิเคราะห์ดีๆแบบนี้

ขอบคุณที่ยอมให้เรียกว่าอาจารย์(ผู้แบกภาระยิ่งใหญ่และหนัก)